Hạng B2
27/11/10
390
93
28
không phải tự nhiên mà em CRV này lúc nào cũng trùm ở khu vực Bắc Mỹ, ngặt nổi mềnh hok đủ lúa... ở VN đi xe gầm cao là chuẩn ko lăn tăn gì hết! Đi sedan đôi khi vẫn bị hạn chế, mỗi việc chạy trong phố linh hoạt hơn xíu thôi

bản mới 2015 giá cũng mềm tring khi lại quá chất, bác nào nhìn chả mê. lúa trong kho chưa đủ thì đi mượn thêm, giờ vay mua xe dễ thở rồi. Thích là cứ nhích, mình đầu tư dài hạn mà bác lo gì!

Hạng C
10/7/11
565
118
43
không phải tự nhiên mà em CRV này lúc nào cũng trùm ở khu vực Bắc Mỹ, ngặt nổi mềnh hok đủ lúa... ở VN đi xe gầm cao là chuẩn ko lăn tăn gì hết! Đi sedan đôi khi vẫn bị hạn chế, mỗi việc chạy trong phố linh hoạt hơn xíu thôi
Mấy bác bên Mỹ thấy vậy chứ yêu cầu cầu về chất lượng lắm, mà đã kết CRV thì em ấy cũng phải thuộc dạng không vừa đâu nhỉ hê hê;)

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Ở SG mùa mưa nước ngập, có em CRV gầm cao máy thoáng, lại còn bền thì cứ thoải mái mà băng băng dặm đường bác nhỉ :)) Chả lo gì chỉ lo về nhà nhanh quá vợ sinh nghi :v

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Mấy con Honda tiêu chuẩn Nhật thì chẳng sợ tiêu chuẩn ở đâu nữa các bác ạ. Mấy hôm nay showroom Honda gần nhà nhộn nhịp hẳn, chắc có đợt xe mới về

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Ít ra đường nên chưa may mắn thấy em nào mới ngoài đường hết, nhà ai có hàng hot, khoe cho mọi người chiêm ngưỡng với ạ ^^

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Thực sự là hot lắm luôn đấy ạ :( Anh xã em đợt đi Motoshow về cứ xuýt xoa hoài, nên cả nhà quyết định gom thóc rước luôn con màu đen. Đặt cọc rồi mà phải đợi, giờ người cứ nôn nao chờ xe :( Có anh chị nào đã lấy xe về chưa thì cho em cái cảm nhận với :(

Tập Lái
13/1/15
12
2
3
38
Em CRV năm nay coi đã vượt mặt CX5 rồi nhỉ, thấy được nhiều bác khen thế mới lị

Tập Lái
13/1/15
12
2
3
38
Thực sự là hot lắm luôn đấy ạ :( Anh xã em đợt đi Motoshow về cứ xuýt xoa hoài, nên cả nhà quyết định gom thóc rước luôn con màu đen. Đặt cọc rồi mà phải đợi, giờ người cứ nôn nao chờ xe :( Có anh chị nào đã lấy xe về chưa thì cho em cái cảm nhận với :(
chờ bao lâu mới có xe hả bác? CRV thôi mà chứ có phải em lambor đâu mà cháy hàng vậy? kinh thật

Hạng C
10/7/11
565
118
43
chờ bao lâu mới có xe hả bác? CRV thôi mà chứ có phải em lambor đâu mà cháy hàng vậy? kinh thật
vậy là bác chưa biết năm nay em CRV thuộc top xe bán chạy nhất rồi, em đặt 1 tháng mới có đấy, rước nàng về hôm qua đây