Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Outlander 1 tỉ 1 không có rẻ đâu bác, chỉ là CRV QUÁ MẮC thôi. Ví dụ như nói Subaru Forester nó mắc vì nó tốt còn hợp lý, đằng này chỉ là CRV, 1 chiếc xe đc xếp ngang với CX5, Rav4, Outlander và Rogue(Xtrail) ở Mỹ. CRV cũng không phải bán chạy nhất ở Mỹ luôn nhé, còn xếp sau Rav4 và Rogue nhé.

Nhưng hai con rav5 và rogue không bán ở Việt Nam thì bác tính sao giờ, đành bó đũa chọn cột cờ thôi ạ. Nhiều hãng có chịu đem xe về Việt Nam bán đâu, họ chê thị trường mình bé, nên ai đem xe về thì cũng coi như là có chút công lao.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Nhưng hai con rav5 và rogue không bán ở Việt Nam thì bác tính sao giờ, đành bó đũa chọn cột cờ thôi ạ. Nhiều hãng có chịu đem xe về Việt Nam bán đâu, họ chê thị trường mình bé, nên ai đem xe về thì cũng coi như là có chút công lao.
Toyota nó để VN xài xe cho nước nghèo Fortuner.
Rogue là Xtrail Nissan đem về từ 2016 rồi.
CrV là 1 chiếc xe bình thường bị làm giá do sự cuồng tín của dân Việt với thương hiệu Honda.

• Like
Reactions: TamQuy
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Toyota nó để VN xài xe cho nước nghèo Fortuner.
Rogue là Xtrail Nissan đem về từ 2016 rồi.
CrV là 1 chiếc xe bình thường bị làm giá do sự cuồng tín của dân Việt với thương hiệu Honda.
Uhm, thank bác, em bị nhầm con Rogue kia, con CRV cũng tốt đó bác, nhưng tốt ở mức giá nào thôi, còn giờ thì chẳng có xe nhập nào mà mua cả thì mua xe nào bây giờ, chẳng lẽ mua BMW mới được nhập về trước tết, hihi

Tập Lái
14/1/18
18
7
3
39
Em vừa đọc bác nào kêu giá CRV lên 1t7-1t8 mà buồn cười éo nhịn được, ko muốn comment nhưng phải nói, 4 bánh Honda chỉ là thằng tôm tép cóc nhái, tuổi gì sánh vai?? 1t8 là đã tiệm cận xe sang như Lexus, BMW, Mec, bỏ xa 5008 và All New Pajero Sport??? Mạn phép tặng ông nào 1 từ "Ngu" khi bỏ 1t6 ra mua CRV nhé, xin lỗi rất tiếc nhưng đó là sự thật, dù tiền đó của ông ông xài sao ông xài, nhưng bình luận là của tui :(

CRV trước giờ chỉ ngồi cùng mâm với CX5 và Santafe, Outlander, đừng thần thánh hóa Honda xe 2 bánh ở VN nó đc chuộng nhưng lên 4 bánh nó là 1 câu chuyện hoàn toàn khác, vớ vẩn thật. So với All New Pajero Sport và 5008 thì CRV hít khỏi vạn dặm đặc biệt option bị cắt cụt lủn tại Việt Nam, bác nào test drive ANPS rồi thì biết, CRV tuổi tí thôi 1t2-1t3 đã là quá cao dù với bất kì lí do gì chứ đừng nói 1t6-1t8. Bộ hết cái để chọn sao phải đâm đầu vào bãi cứt vậy???

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/6/07
388
37
28
66
HCMc
Em vừa đọc bác nào kêu giá CRV lên 1t7-1t8 mà buồn cười éo nhịn được, ko muốn comment nhưng phải nói, 4 bánh Honda chỉ là thằng tôm tép cóc nhái, tuổi gì sánh vai?? 1t8 là đã tiệm cận xe sang như Lexus, BMW, Mec, bỏ xa 5008 và All New Pajero Sport??? Mạn phép tặng ông nào 1 từ "Ngu" khi bỏ 1t6 ra mua CRV nhé, xin lỗi rất tiếc nhưng đó là sự thật, dù tiền đó của ông ông xài sao ông xài, nhưng bình luận là của tui :(

CRV trước giờ chỉ ngồi cùng mâm với CX5 và Santafe, Outlander, đừng thần thánh hóa Honda xe 2 bánh ở VN nó đc chuộng nhưng lên 4 bánh nó là 1 câu chuyện hoàn toàn khác, vớ vẩn thật. So với All New Pajero Sport và 5008 thì CRV hít khỏi vạn dặm đặc biệt option bị cắt cụt lủn tại Việt Nam, bác nào test drive ANPS rồi thì biết, CRV tuổi tí thôi 1t2-1t3 đã là quá cao dù với bất kì lí do gì chứ đừng nói 1t6-1t8. Bộ hết cái để chọn sao phải đâm đầu vào bãi cứt vậy???
Hehe, Bác thật nóng tính. Anh em đang giỡn đó, gọi là câu chuyện hài Cờ Rờ Vờ Lờ cuối tuần thôi. Mà bác nâng CRV lên ngang Santa Fe là em nhất định ... ứ chịu (em đang lái San mà).

Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Tầm tỏi sáu trở lên thì nhắm lun Su Forester XT turbo 2.0. CR-V hơn đúng 2 chỗ băng 3 thoai...kkk

Tập Lái
2/1/08
8
0
1
Rút cọc giờ chọn xe nào tầm giá 1tỷ nhỉ các bác? Cả nữ đi nữa nên càng khó chọn các bác ạ!

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Rút cọc giờ chọn xe nào tầm giá 1tỷ nhỉ các bác? Cả nữ đi nữa nên càng khó chọn các bác ạ!
Mazda CX5, Xtrail. 2 xe này nữ chạy em nghĩ hợp.
CRV nhìn hầm hố nữ chạy chắc chắn nhìn không hợp.

Tập Lái
14/1/18
18
7
3
39
1t có nữ đi chọn CX5 là chuẩn trong tầm giá, cân nhắc thêm con X-trail, ráng thêm lên được thì lên Pajero Sport, 5008.