Tập Lái
6/10/16
35
5
8
43
Đầu năm được quả này, năm nay chắc sáng lắm đây. Tính ra CRV trước h là con xe khá hot trong dòng này, hầu hết các cụ có ý mua SUV đều lăn tăn nhiều em này. Giá mà vừa thì có mà được như các cụ đang đợi xuống tay ngay.
Em thấy mua trước mua sau gì cũng như nhau. Anh mua trước đã trải nghiệm được gần 1 năm, xe vào guồng rồi chạy lại sướng hơn.

Tập Lái
9/10/16
37
7
8
32
Xe ra mắt gần 1 năm, tâm điểm trong 1 thời gian này mà đến h còn giữ được phong độ thì cũng đáng khích lệ. Cá nhân em thì đánh giá con này là một con đáng sở hữu, có nhiều tính năng hỗ trợ phù hợp trong mọi trường hợp.

Tập Lái
9/10/16
44
3
8
34
Xe ra mắt gần 1 năm, tâm điểm trong 1 thời gian này mà đến h còn giữ được phong độ thì cũng đáng khích lệ. Cá nhân em thì đánh giá con này là một con đáng sở hữu, có nhiều tính năng hỗ trợ phù hợp trong mọi trường hợp.
Xe Nhật mà có cái dáng thân thiện, thêm máy móc vận hành ổn định thì xác định là lâu xuống. Mà con CRV lại là một trong số ít các con SUV có thể làm tốt 2 vấn đề đó.

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
Đi cái xe crv ồn điếc hết cả tai mà các bác ở đây hít hà ghê quá

sao em thấy đâu có ồn gì đâu nhỉ ? trước giờ chạy GLC300 xong qua đây thấy cũng tương đương?

Hạng B2
1/9/17
116
132
83
sao em thấy đâu có ồn gì đâu nhỉ ? trước giờ chạy GLC300 xong qua đây thấy cũng tương đương?
Các cụ chủ xe bảo ồn khi lên cao tốc bác à, tiếng vọng lốp ồn lắm, nhiều cụ đã xác nhận trên group crv rồi

Hạng B1
22/8/06
91
62
18
HCM
Các cụ chủ xe bảo ồn khi lên cao tốc bác à, tiếng vọng lốp ồn lắm, nhiều cụ đã xác nhận trên group crv rồi
Mình đi được gần 5000km đi cũng 3 lượt cao tốc LT- DG, 3 lượt Trung Lương, 1 lần cao tốc Đà Lạt, chạy toàn max trên cao tốc mà không thấy ồn hơn những xe mình từng đi như Camry và Sienna, nếu chạy non ga anh bạn đi cùng còn nói sao mà nó êm dữ vậy!

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
1- Troll bác Vuyền: tức là nói ngược đó anh
2- Sự so sánh về chất lượng sp ko liên quan đến chế độ xh hay chính trị nhé. Vì chính mình đang cung cấp những sản phẩm công nghệ lắp ráp tại Việt Nam với chất lượng top ten thế giới
Vậy nhé: suy nghĩ kỹ trước khi phê bình :D
Đúng vậy bác, chất lượng liên quan đến giá thành (hay giá thành quyết định chất lượng), xe Nhập đắt hơn xe ráp nhiều mà đòi chất lượng xe ráp phải bằng xe nhập là không thực tế hay gọi là nhảm.
Nhiều người cứ hay chửi VN, này nọ, nhưng đòi hỏi thực sự là quá đáng với đồng bào mình và bợ đít thái quá ngoại bang.