Tập Lái
5/7/17
14
4
3
43
miền nam chắc chỉ còn tỉnh xa xa mới còn bản 2.4 vài chiếc
chứ bản 2.0 và Tg thì hết lâu rồi
honda chơi cú này Trg` Hải ko biết đâu mà lần luôn

TG còn đầy bạn ơi

• Like
Reactions: RubyTran
Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Đợi 5+2 về để ra đại lý ngắm xe hay để mua vậy bác? Xe của mấy anh Hôn khi mới về thường cao chót vót, giống như em Civic, chờ vài tháng nó giảm rồi mua
Chắc là ngắm trước, mua hay ko thì tuỳ vào mức giá có phù hợp với túi tiền ko bác ơi.

Hạng C
1/8/14
757
609
123
45
Em nói thật ! Bác chủ thớt có đăng thì nên xác minh. Chứ hôm qua em qua HEAD Tường Nguyên ở Nguyễn Trãi hỏi thăm con LEAD 2017 nhưng chưa có hàng. Sẵn tiện hỏi CRV, cu nhân viên ớ người hỏi "CRV là xe gì hả anh ?" . Mình blah blah nghe thông tin là thế có đúng không , chú nhân viên trả lời " ở đây không bán 4 bánh anh ơi ! Anh vui lòng qua HEAD của Honda hỏi nha ! " . Từ trước giờ chưa nghe cái HEAD nào origin của Honda mà không do công ty này công ty kia đứng tên cả. Sẵn có ông bạn vừa gửi số của một con Sâu vừa chào hàng ổng xách đây 1 ngày, oke gọi tiếp xem thế nào. Dạ thưa anh hổng có hàng !

Tập Lái
25/7/17
25
39
13
32
Hồ Chí Minh
Em nói thật ! Bác chủ thớt có đăng thì nên xác minh. Chứ hôm qua em qua HEAD Tường Nguyên ở Nguyễn Trãi hỏi thăm con LEAD 2017 nhưng chưa có hàng. Sẵn tiện hỏi CRV, cu nhân viên ớ người hỏi "CRV là xe gì hả anh ?" . Mình blah blah nghe thông tin là thế có đúng không , chú nhân viên trả lời " ở đây không bán 4 bánh anh ơi ! Anh vui lòng qua HEAD của Honda hỏi nha ! " . Từ trước giờ chưa nghe cái HEAD nào origin của Honda mà không do công ty này công ty kia đứng tên cả. Sẵn có ông bạn vừa gửi số của một con Sâu vừa chào hàng ổng xách đây 1 ngày, oke gọi tiếp xem thế nào. Dạ thưa anh hổng có hàng !
Bác ko chịu cập nhật gì cả. Có mấy bài báo nói về việc này rồi. Mỗi HEAD được bán 3 xe, nhưng là loan tin nội bộ. Nhưng ở ngoài bắc và miền Trung bán ra ngoài. Còn ở SG ko thấy bán. Ông già em ở Nghệ An đi hỏi có bán mà. Giá 745tr nhưng chỉ còn đúng 1 con bản 2.0 màu vàng cát.

Hạng C
18/6/11
822
1.128
93
HCM city-Seven district
Nghe cái vụ Head bán CRV, e vào thử hai cái Head: 1 cái ở Nguyễn Tất Thành, 1 cái ở Huỳnh Tấn Phát. Khi e hỏi vụ bán CRV, nhân viên cả 2 cửa hàng nhìn e tưởng e ở trên mây xuống!

Hạng D
29/11/16
2.069
2.426
113
42
Nghe cái vụ Head bán CRV, e vào thử hai cái Head: 1 cái ở Nguyễn Tất Thành, 1 cái ở Huỳnh Tấn Phát. Khi e hỏi vụ bán CRV, nhân viên cả 2 cửa hàng nhìn e tưởng e ở trên mây xuống!
Hình như vụ này mới tới chủ HEAD thì bị mấy anh 4B chặn lại rồi.

• Like
Reactions: Giang1978