Hạng D
26/3/15
1.350
20.167
113
Honda CR-V Hybrid vẫn trang bị bơm + keo vá mà bác, có cả cảnh báo áp suất lốp nên em nghĩ vẫn đủ dùng khi không có bánh sơ-cua.

View attachment 3075028
Vâng, dĩ nhiên là để làm khách hàng "an tâm" phần nào thì họ trang bị thêm cái bơm điện, CRV em đang đi dù có lốp dự phòng em cũng vẫn mua cái bơm điện Michelin và bộ vít vá khần. Tuy nhiên, ko phải tình huống nào cũng có thể vá, có những tình huống cần phải thay lốp dự phòng vào bác ạ.

Tập Lái
3/9/13
12
5
3
Vâng, dĩ nhiên là để làm khách hàng "an tâm" phần nào thì họ trang bị thêm cái bơm điện, CRV em đang đi dù có lốp dự phòng em cũng vẫn mua cái bơm điện Michelin và bộ vít vá khần. Tuy nhiên, ko phải tình huống nào cũng có thể vá, có những tình huống cần phải thay lốp dự phòng vào bác ạ.
Cốp rộng nên mua thêm cái lốp dự phòng xịn bỏ vào cốp :)
Chở cái lốp còn thú vị hơn hàng ghế thứ 3
Mua cái như này, đi xa thì xách quẳng lên cốp

• Like
Reactions: QnD
QnD
Tập Lái
10/11/23
22
28
13
50
Bản RS này giờ lùi khỏe rồi không còn cảm giác yếu như các bản trước, mà em bật điều hòa cảm giác chỉ nghe tiếng gió nhẹ nhẹ nếu để quạt mức 2,3 (mức 1 không nghe tiếng gì luôn) khả năng bản này không dùng dây đai kéo máy phát điện điều hòa nên không có tiếng ồn, ù khi bật điều hòa.

Hạng B2
7/10/14
163
133
58
44
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình quan tâm chiếc này nhưng bác nào đã trải nghiệm, xin chia sẻ về độ cách âm của nó dùm. Mình đi M6 nó ồn quá, muốn đổi xe khác trong tầm giá CR V đổ lại.

Pro
Super Moderators
11/8/08
1.183
2.002
113
Bánh bị nổ, rách thì bơm bằng mắt. Có bánh dự phòng vẫn hơn.
Tôi không phủ nhận vai trò của bánh dự phòng, tôi chỉ nói là đủ dùng trong hầu hết trường hợp. Còn những trường hợp như anh nói thì vẫn có cách xử lý, không phải vấn đề lớn.

Hạng B1
25/9/20
78
80
18
45
Tôi không phủ nhận vai trò của bánh dự phòng, tôi chỉ nói là đủ dùng trong hầu hết trường hợp. Còn những trường hợp như anh nói thì vẫn có cách xử lý, không phải vấn đề lớn.
Mình nói ngắn gọn thôi, ở VN bánh runflat còn khóc tiếng Mán.

• Like
Reactions: Huboss