Hạng B2
14/3/17
115
143
43
32
Thuế TTDB vẫn thuộc đặc quyền nhà nước ..chẳng ai cấm được cả..nói như Bác xe bên Sin nó mắc gấp đôi VN thì thế nào??...Ở đây đang tranh luận mà Bác lại đi xúc phạm người khác ..lôi cái văn minh vào đây...người đang tranh luận mà đi đã kích người khác thì chắc văn minh lắm
E đang nói văn minh chung của nhân loại so với vn mình, có ý nói cá nhân đâu, bác đọc kĩ xem. Còn TTĐB cũng nằm trong lộ trình giảm với xe dưới 2.0 nhé bác. Nếu tính ra thu nhập và giá xe sing vẫn rẻ hơn vn nhé bác. Đặc thù của vn và sing căn bản là ko thể so sánh.

E đang nói văn minh chung của nhân loại so với vn mình, có ý nói cá nhân đâu, bác đọc kĩ xem. Còn TTĐB cũng nằm trong lộ trình giảm với xe dưới 2.0 nhé bác. Nếu tính ra thu nhập và giá xe sing vẫn rẻ hơn vn nhé bác. Đặc thù của vn và sing căn bản là ko thể so sánh.
Sin giá cả sinh hoạt rất đắt đỏ nên chi phí sử dụng xe sau mua rất mắc..chưa nói bãi đậu..em đồng ý với Bác nhà nước khuyến khích xe nhỏ..đều đó rất phù hợp vơi nhu cầu và hạ tầng hiện tại..phải chi cho xe điện về lun thì ngon hơn nhìu