Hạng C
1/12/11
863
874
93
Người Mỹ có câu.
God make the world. Chinesse copy everything else
Be the smart consumer, better than the anti-fan
Cứ chất lượng tốt giá phải chăng người ta hốt thôi. Bảo TOY đem Cam nhập US về bán 25k obama đi sẽ thấy toàn dân anti fan mua.

CRV nó dọn kho tháng sau ra mẫu mới thui mà....Bác nào không ngại model cũ thì hốt thui..thế mới biết Honda nó lời bít bao nhiêu cho cái xe thương hiệu Nhât láp ráp VN..Bác nào mua xe cách đây 2-3 tháng nếu ở Mỹ thì kiện đòi tiền lại được chứ ở VN thì hezzz

• Like
Reactions: Kevin10126
Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
Dọn kho mà mấy bác cứ hò reo ầm ầm.
Hãng nào dọn kho cũng giảm ầm ầm để clear stock nhanh. :D
Các bác ảo tưởng 2018 sẽ giảm mạnh?
Hãng sẽ nhét thêm option để giữ giá nhé :D. Ăn dày thêm. :D
tội gì giảm. Giá cao hồi giờ vẫn bán được thì giảm làm gì. Trừ khi có ông chơi trên tay như Hải chẳn hạn. :D

• Like
Reactions: super7series
Hạng B2
14/3/17
115
143
43
32
Dọn kho mà mấy bác cứ hò reo ầm ầm.
Hãng nào dọn kho cũng giảm ầm ầm để clear stock nhanh. :D
Các bác ảo tưởng 2018 sẽ giảm mạnh?
Hãng sẽ nhét thêm option để giữ giá nhé :D. Ăn dày thêm. :D
tội gì giảm. Giá cao hồi giờ vẫn bán được thì giảm làm gì. Trừ khi có ông chơi trên tay như Hải chẳn hạn. :D
Có con số, có lộ trình chẳng có gì gọi là ảo tưởng cả. Bác làm như từ xưa tới nay bây giờ mới có dọn kho ấy, dọn 1 cái giảm 200 300tr. Sắp qua rồi cái thời bắt tay ăn dầy, ông nào không thay đổi thì chết. TH mở rộng sx xe lắp ráp, vin cbi mở thương hiệu xe riêng, đây là dấu hiệu của Cp bật đèn xanh cho cn ô tô phát triển ở VN. Bác không phân tích thì đừng dùng từ "ảo tưởng".

• Like
Reactions: pcloud
Có con số, có lộ trình chẳng có gì gọi là ảo tưởng cả. Bác làm như từ xưa tới nay bây giờ mới có dọn kho ấy, dọn 1 cái giảm 200 300tr. Sắp qua rồi cái thời bắt tay ăn dầy, ông nào không thay đổi thì chết. TH mở rộng sx xe lắp ráp, vin cbi mở thương hiệu xe riêng, đây là dấu hiệu của Cp bật đèn xanh cho cn ô tô phát triển ở VN. Bác không phân tích thì đừng dùng từ "ảo tưởng".
Bác nói có lý của Bác...nhưng VAT mà ấy còn đòi tăng nữa thì cái thuế dành cho người có tiền này liệu có bỏ qua không?