Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Re:HONDA CRV : Khu Vực Chia Sẻ & Trao Đổi Thông Tin

Box này cũng dần xôm tụ rồi , hi vọng sẽ có Honda CRV FC . Bác nào đã đi CRV bàn facelift 2010 ( ở ngoài gọi là model 2011 ) biết chổ nào gắn ốp gầm trước và sau ( giống bộ modulo của hãng ) không ạ ? . Giá trong hãng hơn 2.000.000 / tấm

sct
Hạng B2
3/4/10
131
0
16
HCM CITY

sao kỳ vậy 2010 mà không có sẵn modulo à ...

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Xe model 2011 có bộ modulo khác với CRV 2010 , ốp gầm trước và sau khác ở ngoài chưa ai về cả .

Tập Lái
7/7/08
32
0
0
Tp Hcm

Hôm trước ghé vào Shoroom Honda làm hợp đồng đặc cọc, nhưng suy nghĩ lại thấy bộ CD nếu gắn DVD bỏ ra tiếc quá, nên suy nghĩ lại, giá mà Honda ráp CR-V giống như Civic 18MT Thì hay quá, CD, Mâm đúc tự chọn thì giá thành sẽ rẽ hơn và không bị lãng phí và mâm đúc thì gắn loại mâm mình thích thì hay hơn. Nếu Honda làm như vậy mình nghĩ CR-V bán rất tốt đó.

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

CRV 2011 thiết kế táp lô CD nhìn đẹp lắm nếu gắn DVD bỏ CD theo xe thì tiếc lắm , cho nên mình cũng không thay DVD , mình đợi vietmap nhập về GPS có tích hợp camera de thì làm luôn , vừa xem được DVD luôn . Bộ CD 6 đĩa theo xe ban đêm mở đèn đẹp lắm .

Hạng B2
1/11/09
151
1.066
93
34

Cứ để CD mà nghe nhạc, chuẩn k cần chỉnh

Tập Lái
4/5/10
14
0
1

Cho em hỏi tý các cụ CR-V ui. Chả là em mới lấy xe:

1. Sao không có khóa cốp bên phụ nhỉ? Em đi xe ông anh CR-V liên doanh đời đầu thấy cái khóa cốp bên phụ to đùng, mà xe mình lại không có, điên 1 nỗi là có vị trí chờ ... khóa?

2. Catalogue ghi rõ là đầu CD có chức năng đọc USB, đặt trong ngăn để găng tay phía trên mà em kiểm tra thấy có mỗi miếng nhựa, hỏi vài tiền bối thì thấy bảo có cổng chờ chỉ cần mua bộ USB Adapter for Honda cắm vào là nhận USB ngay, các cụ có biết mua ở đâu không ạ?

Em cảm ơn

sct
Hạng B2
3/4/10
131
0
16
HCM CITY

Thôi đừng mua thế nghe lại không hay... Bác bỏ ít tiền mua cái ipod + thêm dây AUX gắn vào xe nghe êm lắm ^^

2. Catalogue ghi rõ là đầu CD có chức năng đọc USB, đặt trong ngăn để găng tay phía trên mà em kiểm tra thấy có mỗi miếng nhựa, hỏi vài tiền bối thì thấy bảo có cổng chờ chỉ cần mua bộ USB Adapter for Honda cắm vào là nhận USB ngay, các cụ có biết mua ở đâu không ạ

Cái này là full options mới có hehe xe em cũng không có

ALL@ : em cũng như mấy bác thèm DVD quá trời mà tiếc cái CD 6 disc quá đẹp =-= :((

Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
37

hixhix hồi e mới mua xe bị "thuốc" thay cái DVD trong hãng luôn rồi. Đồ trong đó vừa mắc chất lượng lại vừa dở. Em độ thâm dàn loa Rockford Fosgate nữa mà cái đầu DVD chạy ko nổi nên nghe dở tệ. Giờ mà thay cái DVD khác thì tốn lúa wa. Công nhận hồi lần đầu mua xe non tay thiệt

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Sao bác không gắn lại CD zin theo xe nghe hay hơn ?