Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Re:HONDA CRV : Khu Vực Chia Sẻ & Trao Đổi Thông Tin

Sao bác không hỏi trực tiếp kylin , theo như lúc trước mìnhtham khảo thì xe taiwan nếu full options thì có sunroof mà bác ? , nhưng so lại với xe LD thì chênh nhau tới 7-8K USD lận . Nhưng nếu bác có điều kiện thì múc xe nhập thì ngon hơn rồi , nhưng bác hỏi lại cái sunroof xem sao ?

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.760
93

Có bác nào chán CRV không? em không đủ tiền mua xe mới:(

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

HP nói:
Có bác nào chán CRV không? em không đủ tiền mua xe mới:(

Hớ hớ bác này đang dụ ngưiời ta ngoại tình để múc vợ người khác nè .

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

các bác cho em hỏi chạy crv 1 thời gian rồi cách âm có giảm sút ko ạ ?đi qua gờ giảm tốc có rung rinh xe ko ạ? thks các bác

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

trungkien_civic nói:
các bác cho em hỏi chạy crv 1 thời gian rồi cách âm có giảm sút ko ạ ?đi qua gờ giảm tốc có rung rinh xe ko ạ? thks các bác

CRV bản facelift 2010 thì đã cải thiện cách âm rồi đó bác . Mình thấy xe nào đi qua gờ giảm tốc đều rần rần hết mà , lúc trước chạy Toy cũng thấy vậy .

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

bữa em chạy thử thì thấy cách âm tốt lắm, em chỉ lăn tăn là chạy 1 thời gian thì nó ồn lại ko thôi :p .Cái vụ gờ giảm tốc chán nhỉ, có xe nào ít rần rần ko ta :D

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

GLK xấu quá anh ui :D Em mà ko mua crv là em qua Q7 haha

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

trungkien_civic nói:
bữa em chạy thử thì thấy cách âm tốt lắm, em chỉ lăn tăn là chạy 1 thời gian thì nó ồn lại ko thôi :p .Cái vụ gờ giảm tốc chán nhỉ, có xe nào ít rần rần ko ta :D

Không biết nước ngoài sao chứ ở VN sao lắm gở giảm tốc , mỗi lần chạy qua thấy xót xe quá , cứ rần rần lên ốc vít sớm muộn cũng lỏng ra hêt , bởi vậy xe chạy vài năm là cảm giác phần ốp nhựa cứ lỏng lỏng thế nào ấy . Bác trungkien chưa múc CRV nữa à , chạy bốc lắm bác ơi , chạy chân dài rồi thấy thích lắm tự tin hơn , có đổi xe chắc không xuống sedan nữa , phải kiếm chân dài khác thôi .

Hạng B2
13/8/10
149
0
0

các cụ đi CR-V cho em hỏi là cách âm của con này hơn thua gì với camry ko ạ ?