Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
3/6/13
1.090
1.431
113
đau thế bác, chia buồn cùng bác, mua 1 con xe hơn 1 tỏi mà làm ăn thế à

• Like
Reactions: baothinh
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Hèn chi bác bán con CRV xong nhảy qua chơi với Land thần thánh liền ha

HIHI
Vì em thấy không có gì hay, tầm tiền CRV cũ đó em chơi Land và tha hồ độ đồ theo ý thích :)
Vẫn còn dư chán :)
Mà Xe thì chạy an toàn hơn một khúc

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng B2
1/12/14
216
100
43
37
Hồi xưa mình chạy Hyundai Getz MT. Hyundai (HD) Việt Hàn làm rất tốt khâu dịch vụ khách hàng và bảo hành mỗi lần đi bảo dưỡng về là đều có người của HĐ ĐT đến hỏi thăm chất lượng dịch vụ bảo dưỡng sửa chữa. Bây giờ chuyển sang Honda không biết có được như vậy không.
Sao bác kg làm típ 1 con hyundai nửa mà chuyển qua honda vậy bác?

Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
đau thế bác, chia buồn cùng bác, mua 1 con xe hơn 1 tỏi mà làm ăn thế à
Ăn thua gì bác, em còn nhớ có vụ vinastar chối bây bẩy vụ con mẹc S chạy lốp runflat, cuối cùng chủ xe đi giữa đường bể vỏ phát hiện ra vỏ thường, mà xe lại không có vỏ sơ cua, vụ này lùm xùm một thời gian rồi cũng ỉm luôn. Người tiêu dùng VN luôn bị xem thường.
http://giaoduc.net.vn/Kinh-te/Them-nghi-van-Mercedes-Viet-Nam-trao-do-dong-xe-S500-post142175.gd
Con xe đến vài tỏi còn đối xử thế với khách hàng được cơ mà.

Hạng D
19/10/09
4.739
14.334
113
Tel : 0949999684 .
Xe không vô hãng thay nhớt bảo dưỡng định kỳ hư phuộc nhún còn không thay nữa kìa :3dcuoi:.Nhiều hãng vậy luôn đó bác .Quan trọng là bác có chịu cải không thôi .ka ka ka

Hạng C
6/1/15
623
1.080
93
Sài Gòn
benkhang.500px.com
Sao bác kg làm típ 1 con hyundai nửa mà chuyển qua honda vậy bác?

Huyndai Accent khó qua được Honda City lắm bác. Bác thanhCD5 trước khi chọn Honda đã làm 1 topic sóng gió ở đây:

https://www.otosaigon.com/threads/tim-hieu-ve-cong-nghe-hop-so-cvt-tren-honda-city.8656269/

Bác ấy bị a e hội City đâm chém tơi bời (e cũng đâm ké mấy nhát, hihi) nhưng có đánh mới có quen và sau đó bác ấy đã chọn City, còn chạy City đoạt giải nhì tiết kiệm xăng Honda Challenge, chạy từ SG-Phan Thiết tốn 4,3\100Km (Huyndai Getz potay.com). Và bây giờ bác hỏi bác ấy có hối hận khi chọn Honda mà không chọn Huyndai tiếp không, em khẳng định câu trả lời của bác ấy sẻ là "không"

Hạng D
24/7/12
4.193
13.275
113
Huyndai Accent khó qua được Honda City lắm bác. Bác thanhCD5 trước khi chọn Honda đã làm 1 topic sóng gió ở đây:

https://www.otosaigon.com/threads/tim-hieu-ve-cong-nghe-hop-so-cvt-tren-honda-city.8656269/

Bác ấy bị a e hội City đâm chém tơi bời (e cũng đâm ké mấy nhát, hihi) nhưng có đánh mới có quen và sau đó bác ấy đã chọn City, còn chạy City đoạt giải nhì tiết kiệm xăng Honda Challenge, chạy từ SG-Phan Thiết tốn 4,3\100Km (Huyndai Getz potay.com). Và bây giờ bác hỏi bác ấy có hối hận khi chọn Honda mà không chọn Huyndai tiếp không, em khẳng định câu trả lời của bác ấy sẻ là "không"
Ổng giải nhứt lun đó, nhì là bác Trung, e chại hạng...bét...he he

Status
Không mở trả lời sau này.