Tập Lái
25/2/15
5
0
1
34
e mới chơi e N360 ko biết ở Hà Nội có còn a e nào chơi và gara nào uy tín tu sửa e này ko ạ?e mới chơi nên đang tìm hiểu mà ít thông tin quá :(

Tập Lái
12/2/13
5
1
3
39
e mới chơi e N360 ko biết ở Hà Nội có còn a e nào chơi và gara nào uy tín tu sửa e này ko ạ?e mới chơi nên đang tìm hiểu mà ít thông tin quá :(
Hehe, vậy là bác cùng đam mê với em rồi. Hôm nào bác qua garage Trung Tín ở Nam Trung Yên giao lưu honda với em (bác cứ google map là ra).
Mà xe bác nguyên bản hay thay máy rồi? Có chạy điều hoà ko? Con này biết chơi thì mê ly luôn. Bác gọi ngay cho em nhé: 0982.141.bảy tám lăm.

Tập Lái
25/2/15
5
0
1
34
Hehe, vậy là bác cùng đam mê với em rồi. Hôm nào bác qua garage Trung Tín ở Nam Trung Yên giao lưu honda với em (bác cứ google map là ra).
Mà xe bác nguyên bản hay thay máy rồi? Có chạy điều hoà ko? Con này biết chơi thì mê ly luôn. Bác gọi ngay cho em nhé: 0982.141.bảy tám lăm.
Nguyên bác ơi,máy nguyên thì lấy đâu ra điều hoà :).xe này giờ mà sag tên biển Hn thì chi phí khoảng bao nhiêu bác nhỉ.xe chính chủ

Tập Lái
12/2/13
5
1
3
39
Nguyên bác ơi,máy nguyên thì lấy đâu ra điều hoà :).xe này giờ mà sag tên biển Hn thì chi phí khoảng bao nhiêu bác nhỉ.xe chính chủ
Nguyên bản vẫn có thể lắp đuoc đh bác ah, phải chế. Lốc và hệ thống ống nó bé con con :).
Bác mua con này từ ai, bao giờ? Bác ko phải sang tên đổi biển về HN làm gì, phí đi, mất khoảng ngoài 20 chai tất cả đấy bác (nếu chủ cũ và giấy tờ vẫn liên lạc đc, còn ko thì thêm phí dịch vụ). Xe em vẫn đe biển 16.
Xe này còn nhiều đồ zin ko bác. Nếu ko còn, bác với em ship đồ về lắp, đam bảo phí ship rẻ hơn dịch vụ do em có nhiều bạn bè ở Nhật, đi lại suốt, nhờ được họ xách về.
Em háo hức quá :))

• Like
Reactions: truong195