Hạng B1
6/4/10
50
0
6
Re:HONDA ODYSEY

Chào các bác, em đi odyssey hơn 2 năm nay mà giờ mới thấy topic này, mong hôm nào được giao lưu, tám chuyện odyssey với các bác cho vui!

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113

các bác đi Odysey cho e hỏi về lốp của e nó chút , xe nguyên bản thì khi lủng vỏ của nó chỉ vá ngoài chứ k vá trong đc hay sao các bác ???

H bữa e ngồi chém gió với 1 bác đi Odysey , xe nguyên bản , mâm lốp có xài 1 con khóa riêng ( để k bị trộm bánh ) , bác ấy bảo xe lủng chạy ra chỗ vá tiệm vá lốp k dám vá sợ hư lốp :( . bác ấy còn nói mỗi lần lủng lốp chỉ vào hãng để vá , và cũng chỉ vá ngoài ??? :(

Hạng D
19/10/09
4.736
14.297
113
Tel : 0949999684 .

huycl2507 nói:
các bác đi Odysey cho e hỏi về lốp của e nó chút , xe nguyên bản thì khi lủng vỏ của nó chỉ vá ngoài chứ k vá trong đc hay sao các bác ???

H bữa e ngồi chém gió với 1 bác đi Odysey , xe nguyên bản , mâm lốp có xài 1 con khóa riêng ( để k bị trộm bánh ) , bác ấy bảo xe lủng chạy ra chỗ vá tiệm vá lốp k dám vá sợ hư lốp :( . bác ấy còn nói mỗi lần lủng lốp chỉ vào hãng để vá , và cũng chỉ vá ngoài ??? :(
Chắc bác ấy mua xe lại rồi .Bác ấy chém kinh quá.

28/10/14
103
25
28
50
Bác cứ mang 1 chai cũ cũ tới em bầu bác làm trưởng họ nhà odyssey luôn bác nhé.
Dạ đúng bác ạ, e làm nghề rượu, nhưng mang chai mới chứ sao chai cũ được kg thì các bác nghĩ e xem thường,
Chả là e đang có y đoi xe, mà e đang nhắm odyssel, vì vậy lên đay học hỏi tìm hiểu, để sau này tìm mua, rất mong được các bác chỉ dẫn

Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
Dạ đúng bác ạ, e làm nghề rượu, nhưng mang chai mới chứ sao chai cũ được kg thì các bác nghĩ e xem thường,
Chả là e đang có y đoi xe, mà e đang nhắm odyssel, vì vậy lên đay học hỏi tìm hiểu, để sau này tìm mua, rất mong được các bác chỉ dẫn
Ý em nói cái chai đời cũ ấy bác ạ, đùa bác tý hihih

• Like
Reactions: toyota cresta
Tập Lái
8/6/14
31
9
8
37
Chào các bác.
Số là e mới chia tay e FE 10 giờ đang tìm e khác. E kết odyssey 08 lắm,mà đạn chỉ bắn dc 05. Gấu thì không chịu cái kiểu ( ông nghĩ sao bán 10 mua 05) giải thích đủ 36 kiểu rồi mà không ăn thua, vẫn kiểu ( 4 bánh 7 ghế mà phải 13 hay 14thì mới duyệt, mà đạn chỉ khoảng dưới 800 viên thôi đấy).
Vậy e mạo muội hỏi các bác giá e 08 exl giờ khoảng bao nhiêu nhỉ? Dòng này có hay hỏng vặt không các bác? Hay là lại FE 14 điện nước hơi yếu cho yên ấm cửa nhà các bác nhỉ?