Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Đúng là hãng nào cũng ăn dày nhưng honda đã ăn dày rồi thấy hàng hot lại tăng giá chứ honda jazz hay city co tăng đâu, xe mazda cx 5 còn giảm 1 ít haizz

Tập Lái
5/5/18
21
8
3
31
Đúng là hãng nào cũng ăn dày nhưng honda đã ăn dày rồi thấy hàng hot lại tăng giá chứ honda jazz hay city co tăng đâu, xe mazda cx 5 còn giảm 1 ít haizz
Đúng theo quy luật thị trường thôi. Nhu cầu cao thì giá tăng. Kinh doanh ai ko ham lời nhiều

• Like
Reactions: baonguyen1101
Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
Có ai cọc bản LE limited của CRV chưa ? Đắt hơn 42 tr. Có bộ kit kèm theo. E đi xem xe thấy máu quá đặt lun rồi @,@

Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
Có ai cọc bản LE limited của CRV chưa ? Đắt hơn 42 tr. Có bộ kit kèm theo. E đi xem xe thấy máu quá đặt lun rồi @,@
chỉ là lắp thêm bộ phụ kiện thể thao giá 33tr, thành limited :)) bác mua xe 1083+33tr bộ phụ kiện, bác còn đc giữ lại mặt ca lăng zin theo xe..đằng này bác bị đại lý thuốc rồi

• Like
Reactions: kamelov1
Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Đúng theo quy luật thị trường thôi. Nhu cầu cao thì giá tăng. Kinh doanh ai ko ham lời nhiều
1 đại diện của honda đưa ra quan điểm kinh doanh, ko biết honda Thái lan có tăng giá khi xe đc nhiều ng mua ko nhi? E từng rất thik crv nhưng ko thik cách định giá của honda và e nghĩ xe honda khó cạnh tranh vị trí số 1 ở việt nam đc dù xe tốt ( honda civic , accord , crv ở Mỹ đang cạnh tranh vị trí số 1 ở phân khúc của họ , honda việt nam chỉ có crv đang cạnh tranh với cx 5 mặc dù kém doanh số 1 chút ít nhưng lại tăng giá)

Hạng F
22/7/13
8.950
39.916
113
1 đại diện của honda đưa ra quan điểm kinh doanh, ko biết honda Thái lan có tăng giá khi xe đc nhiều ng mua ko nhi? E từng rất thik crv nhưng ko thik cách định giá của honda và e nghĩ xe honda khó cạnh tranh vị trí số 1 ở việt nam đc dù xe tốt ( honda civic , accord , crv ở Mỹ đang cạnh tranh vị trí số 1 ở phân khúc của họ , honda việt nam chỉ có crv đang cạnh tranh với cx 5 mặc dù kém doanh số 1 chút ít nhưng lại tăng giá)
Họ có kế súng vào người bắt ép mình mua đâu, ko thích mình ko mua hoy

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Họ có kế súng vào người bắt ép mình mua đâu, ko thích mình ko mua hoy
Thì e cũng chỉ nói vậy chứ chưa chửi ai cả . Hàng của họ , tiền trong túi mình , thấy đắt thì kêu chứ mình ko mua ai làm j đc mình , e lên đây cũng chỉ bày tỏ quan điểm của mình chứ chưa làm j khác

Tập Lái
5/5/18
21
8
3
31
E ko đại diện cho ai hết. Chỉ thấy bác ko biết gì về quy luật cung cầu nên nói cho bác biết. Thử ko ai mua coi honda có dám tăng giá ko.Kinh doanh là phải có lãi
Ps: bác xem lại lịch sử giá coi Cx5 có tăng giá ko nhé rồi hãy nói chứ đừng phán như đúng rồi