Hạng B1
6/10/16
54
3
8
39
Hiểu cảm giác các cụ, nhưng cá nhân em thấy con CRV chạy khá ổn, dáng lại được nhất trong dòng SUV. Tăng thêm 10tr cũng ko phải vượt quá khả năng. Cụ nào thích em nó, kinh tế tài chính đủ đầy thì chi xuống vẫn ko vấn đề gì

Hỏi sao không tăng hẳng lên 100 củ luôn!? Đường nào cũng phải trả thêm 100 củ và đợi 2 tháng nhận xe mà! Chỉ riêng có ở Việt Nam! Trách ai? Ông Hội hỏi ông bộ? Ông bộ nói bt! Nhưng dân thì phải móc thêm hầu bao! Thuế thì không thu thêm được đồng nào! Lợi nhuận thì về Hòn Đá!
Đâu có đâu bác. Bên em giao xe trong tháng 02 đến tháng 03 mà có 100 củ đâu. Giờ bác mà cọc thì vẫn giữ giá 1.083 cho bác mà.
Đợi 2 tháng mà mất 100 củ thì hơi phí bác ạ!

Hạng B1
17/3/15
83
37
18
32
Sài Gòn
Chỉ có người ngu mới ko bực mình mấy vụ tăng giá vô lý này. Thuế thì được hưởng lợi mà giá xe thì ko giảm.
Nó giảm 200tr đợt thuế về 0 rồi đó cụ. Giờ chỉ tăng nhẹ 30tr trong vòng 1 năm qua thôi :D mà giờ cọc trước 01/01/2019 vẫn chưa dính tăng 10tr.

Tập Lái
6/10/16
15
0
1
37
Bây giờ nhiều cụ mua xe rất sáng suốt rồi, xuống tay mua một con xe ko hẳn dựa trên yếu tố giá cả nữa. Cái quan trọng là sở thích, tính năng trang bị tốt, cảm giác lái êm, thực, tiện ích... Về mấy điểm này thì CRV hiện vẫn làm khá tốt

Hạng B2
20/10/12
265
74
28
Tp.HCM
Hỏi sao không tăng hẳng lên 100 củ luôn!? Đường nào cũng phải trả thêm 100 củ và đợi 2 tháng nhận xe mà! Chỉ riêng có ở Việt Nam! Trách ai? Ông Hội hỏi ông bộ? Ông bộ nói bt! Nhưng dân thì phải móc thêm hầu bao! Thuế thì không thu thêm được đồng nào! Lợi nhuận thì về Hòn Đá!
Em nhớ là đợi tới 6 tháng mà bác kaka

Hạng B1
9/10/16
73
9
8
41
CRV hiện tại chạy khá nhiều chứng tỏ sức hút của em nó với các cụ vẫn còn. Không nói tới chính sách này nọ nhiều thì việc đơn giản tăng 10tr đối với các cụ có điều kiện thiết nghĩ cũng bình thường

Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
tăng giá kệ nó, ko mua để ý làm gì rồi chửi cho mệt người, vẫn còn nhiều hãng cho ace lựa mà

Tập Lái
9/10/16
48
3
8
36
Anh Honda luôn có cách khiến các cụ bất ngờ, cụ nào có điều kiện, quyết triển em CRV cho sang năm có xe mới đi Tết thì xuống tay bây giờ ko thành vấn đề. Bản thân anh CRV vẫn có những ưu điểm và tính năng vượt trội hơn so với các em đối thủ cùng dòng
Đồng ý với cụ, với giá có thể xe Honda nhỉnh hơn so với các em cùng dòng nhưng khách quan mà nhìn em nó cũng có khá nhiều đặc điểm nổi bật, hút các cụ hơn so với các em khác

Hạng B2
3/5/18
110
18
18
32
Em nói sợ mấy Bác ko tin!
Sao lúc em đặt cọc ko bị ép mua phụ kiện gì hết vậy ta? Em mới đặt cọc tháng 12 này.. Cam kết sẽ giao xe trước tết AL luôn..
Em mua bản L, muốn làm thêm 1 ít dịch vụ / gắn phụ kiện chính hãng luôn cho tiện nhưng bạn Sale chẳng buồn gửi cái list phụ kiện luôn! Bảo là mua ủng hộ cái xe là cám ơn lắm rồi,..nghe cũng tội, hơn nữa bạn sale nói hiện tại Hãng đã cấm sale ép khách lấy phụ kiện rồi, chỉ là sợ hàng về ko đủ màu thì khách phải lấy xe sau tết thôi,..lúc lấy xe em thích gì thì làm thêm, sale ko ép gì cả...Thế nên em phải tham khảo List phụ kiện/ dịch vụ xem có gì hay để dặn hãng làm để hôm lấy xe có luôn,..vì cận tết cái gì cũng tăng giá mất công chạy lòng vòng,.
Vụ tăng giá 10 triệu em xác nhận là chỉ áp dụng cho khách đang do dự/chần chừ chưa xuống cọc thôi ( em cọc 30 triệu), ai cọc trước 31/12 vẫn được mua theo giá cũ,..
Đặc biệt em là người mua lại xe của Honda (em đang chạy CR-V 2011) nên còn được hãng tặng gói khuyến mãi suất bảo hiểm thân vỏ 1 năm trị giá hơn chục triệu nữa,..
Em có nghe 1 bạn sale báo đợt hàng về sát tết sẽ có 100 chiếc bản đặc biệt cho bản L, (Limited): hãng sẽ trang bị thêm bộ trang trí gì đó rất đẹp (Modulo chăng?) giá 50 chai, ai thích thì đăng ký vì cả nước chỉ có 100 chiếc?! em ko biết trông như thế nào nên chưa xác nhận lấy bản này,..
Mình cũng cọc hồi đầu tháng 11, không có lạc!
E sales nói các bác lại chẳng tin, người mua xe lên tiếng rồi nha các bác.
Bên e bán đâu có phụ kiện hay 100 củ nhu các bác nói đâu :3
Giờ bên em vấn ký thì vẫn là tháng 1 - 2/2019 nhưng tháng 1 thì hơi khó rồi. Vì chưa nhận được số lượng và màu sắc chính xác khi được nhà máy phân bổ xuống
Bác nào có nhu cầu cứ hú em: 0905 969 200 - Hưng (Khu vực SG + Miền Nam)