Tags
honda
Hạng B2
10/4/14
50
9
8
Civic thể thao, thiết kế đẹp, form này trẻ già đều hợp, thêm cái KM dại gì không múc

Hạng B1
17/12/13
81
5
8
Civic giá giờ hợp lý rồi. thêm RS dáng thể thao, mạnh hơn mấy bản cũ, già trẻ đều chơi được. Nhìn sơ qua cứ tưởng xe hạng D

Hạng B1
11/11/13
69
10
8
Giá xe lúc này thấy có vè ngon hơn đi mua xe cũ, ông bạn em đăng bán con CRV 2021 mà giá cả tỏi
Nhất trí với bác, Giờ giảm giá mạnh để xả hàng thôi. Đợi phiên bản mới về rồi mua luôn. Còn bác nào không có xe máu quá thì quất cũng ok, vài tháng sau thấy ngta chạy thì tiếc thôi bù lại giờ được cái Km đậm

27/3/12
57
13
8
Nhất trí với bác, Giờ giảm giá mạnh để xả hàng thôi. Đợi phiên bản mới về rồi mua luôn. Còn bác nào không có xe máu quá thì quất cũng ok, vài tháng sau thấy ngta chạy thì tiếc thôi bù lại giờ được cái Km đậm
Xe mới dễ gì được KM như vầy bác. Giờ mua TK cả mớ tiền, đổ biết nhiêu tiền xăng

Hạng C
10/5/14
62
13
8
32
Civic thể thao, thiết kế đẹp, form này trẻ già đều hợp, thêm cái KM dại gì không múc
vk em cũng mê ci vịt, đang đợt KM chắc ra hỏi ở chỗ các đại lý xem có thêm chương trình gì nữa không

Hạng B1
26/9/13
51
6
8
Mới khảo sát 1 vòng xe nào cũng giảm giá và có xe giao ngay nhất là CR-V KM đậm nhất, đủ màu đủ phiên bản