Tags
honda
Hạng B2
9/2/12
68
5
8
32
Bác nói em mới để ý, ngồi sau CR-V không bao giờ bị say dù cả nhà em chạy đèo Gia Bắc hoài

Hạng B1
12/6/14
65
9
8
34
Accord hay Civic cũng rất bám khi ôm cua. Thêm nữa máy Accord mạnh và uy lực. Chạy trên đường gặp cái gì đó thi bạn bẻ lái nhanh sang một bên thi xe vẫn bám đường vững chắc

Hạng B2
29/4/14
57
3
8
Trong phân khúc xe phổ thông thì dải xe của Honda quá ổn, thiết kế đẹp kiểu Mỹ, chất xe thì bền, tiết kiệm xăng còn an toàn nữa. Em mong Honda bán nhiều dòng xe hơn 1 chút, bên Mỹ có con Pilot nhìn rất chiến, hơn nhiều con xe Mỹ luôn
Hồi đó mình phân vân giữa san và CR-V nhưng rồi cũng chốt con CR-V cho nhẹ đầu và không bị đại lý "dắt". Hệ thống sensing an toàn nên nếu bà xã cầm lái thì vẫn yên tâm. Trong nhiều tình huống mình lơ đễnh trong khi cầm lái trong phố hệ thống báo bằng âm thanh, mình đạp phanh ngay lập tức và tránh được va trạm xe phía trước.

2/5/14
50
2
8
Vài nhận xét của mình về CRV cho anh em dễ chốt:
Ngoại hình nam tính
Nội thất đơn giản, ghế da mềm.
Động cơ 1.5 tubor + hộp số CVT thì phải tùy cảm nhận mọi người chứ em thì thấy đù bốc, xe gia đình em không thể nào đòi hỏi nó trèo đèo lội suối. Mình đi trong phố đông xe di chuyển chậm thì 8-9l/100km, cao tốc thì ít hơn.

Hạng C
15/5/14
53
5
8
30
Nhiều anh em OS đi xe Honda lắm, cứ search nhẹ là thấy rất nhiều bài review chi tiết. Nhân dịp KM thế này mà không mua thì tiếc lắm

27/3/12
57
13
8
Giá xe lúc này thấy có vè ngon hơn đi mua xe cũ, ông bạn em đăng bán con CRV 2021 mà giá cả tỏi

Hạng C
12/5/14
66
11
8
44
Máy tubo + cvt của CRV chạy thể thao ko mấy bác có xe rồi?
Thể thao chứ bác, CVT trên CR-V nó chỉ thua Civic về độ thể thao thôi, chứ nó thuộc hàng top xe SUV 1 tỷ.