Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Honda VN: Civic 1.8 MT

Hình thì xem mãi rồi cũng chán. Vấn đề mấu chốt bậy giờ là giá bao nhiêu? không ai biết. Rõ khổ! :)

Hạng B2
2/6/05
180
1
0
56
TP.HCM

Honda đắt khách ghê!Ở Sài Gòn tôi toàn thấy CIVIC 2.0( xe mới) chứ có thấy em này đâui! Thế giá con 2.0 thế nào vậy bác giangpt!Bác có biết hông, tôi sốt ruột quá!:D:D:D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

em muốn đặt 1 con 2.0 ( manual ) màu xám lông chuột ..không biết hãng có cho không nhỉ ..và màu xám lông chuột , àh mà quên cái vụ màu mè ...thế civic có bao nhiêu màu tất cả bác nhỉ ..????

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Rồi, kiểu này mấy xe khác phải hạ giá thôi. Đặc biệt là xe cũ.
Trích đoạn: giangpt

27K, đã thanh toán và mang xe về nhà. Chuyện thật 100%. 1000 chiếc xe đầu đã có chủ. Ai chưa đặt tiền mua xe = chờ 3 tháng nữa.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

@ ledangtrung : vô tư đi bác! Ảnh đã có nguồn rồi và bác đã làm đúng nội qui diễn đàn. Mọi khuyến cáo không phải từ Mod hay Admin thì bác chỉ xem như là ý kiến tham khảo, đừng buồn nha bác ! Mong bác là thành viên đóng góp tích cực cho 4rum.:D

Tập Lái
27/5/05
1
0
0

Pho rum của các bác đang ngày càng nghèo nàn, đến mức phải đi lấy lại ảnh của www.otofun.com.

Các bác dùng ảnh của người ta, không có 1 lời giới thiệu hay cảm ơn là không đàng hoàng.

Xin nói lại 1 lần nữa: người giữ bản quyền ảnh là bác NAKIO của www.otofun.com . Bên đấy còn nhiều ảnh nữa, bác nào quan tâm hãy sang đấy mà xem.

Last edited by a moderator:
Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Việc một thành viên nào đó trích ảnh của 1 4rum khác là rất bình thường bác giangpt ạ! Nếu bác không là tác giả hay là Admin của 4rum đó thì tốt nhất là bác không nên có ý kiến.
Nếu nhớ không nhầm, nhiều Báo và Website ( báo Thanhnienonline, Tuần san thanh niên, Vnexpess, TTXVN...) hay 4rum khác đã lấy rất nhiều bài dịch rất hay và chất lượng từ OS mà BĐH OS không hề truy cứu. Chính vì chúng tôi quan niệm là : thông tin là để củng cố và trau dồi kiền thức cho những người yêu thích xe hơi, nên nếu có thêm nhiều người học hỏi được kiến thức đó là điều đáng mừng dù có phải là đọc từ nguyên gốc OS hay không.
Còn việc bác cho là 4rum này nghèo nàn cũng có cái lý của bác, bởi vì nếu thành viên nào cũng như bác thì buồn thật. Bài post chuyên môn thì không có, tòan là bươi móc những chuyện chẳng hay ho gì ra nói.
Với quan điểm vui là chính, chúng tôi không tiện nói thêm nhiều về các 4rum khác. Nếu bác có thắc mắc chúng tôi sẵn sàng pm cho bác những chứng cứ về việc "đạo văn" của 4rum khác mà chúng tôi là khổ chủ.
CÒn việc bác cho là chúng tôi "bị lừa" là do bác "Suy bụng ta ra bụng người" thôi, khi otofun ra đời, chúng tôi còn thông báo chúc mừng rộng rãi cơ mà. Sống trên đời, sao lại lấy dạ tiểu nhân mà đo lòng quân tử thế bác!
Thân.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/9/04
64
0
0
Hanoi

E có đến xem e này ở gara Nghi Tàm. Nói chung là Honda ra sẽ ăn đứt Altis, Lacetti ở giá 25K (sales nói trong khoảng giá đó). Xe chưa được chạy thử, nhưng e thấy chân côn hơi khó (nặng hơn Lac). Nội thất thì có 1 vài phần bắt chước Bim (hộp để đồ giữa ghế lái và phụ). Màu sắc cong-tơ mét thì hơi Cải lương 1 tí. Nói chung với thị trường trong nước như thế là quá ổn. Đủ làm đối trọng cho anh To quên ngay chính sách tận thu

Hạng B2
29/3/05
108
0
16

Em màu tím than này đang đỗ tại đại lý của Honda trên đường Yên phụ - Hà nội (chưa trương biển chính thức) các Bác à.

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Hay quá, để lúc nào tạt qua coi xem sao!
Cái đuôi này có vẻ không giống với Civic G-8th tại Thái và Nhật của bác nào post trước nhỉ? Nhìn có vẻ hơi giống đuối G-7th.