Hạng B1
6/12/05
92
1
8
Biển 30M-XXXX
RE: Honda VN: Civic 1.8 MT

Thank các Pác. Hôm nay mới thấy CIVIC. Honda ra sau các liên doanh khác dứt khoát phải giảm giá để chiếm thị phần, thu hồi VỐN . Mà còn phải cạnh tranh với xe rẻ : LiFan, Ldoanh Malayxia... Bà con càng chờ càng có hy vọng.

Xin các Pác: Diễn đàn là để Giao lưu Ko nên căng ...

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

"...Xin các Pác: Diễn đàn là để Giao lưu Ko nên căng ... "
Không nên thì đúng rồi, nhưng cũng bực mình với mấy trò "kéo khách" này lắm các bác ạ, tôi rất đồng tình với ý kiến của OSPD; Quan điểm của tôi là "hữu xạ tự nhiên hương" thôi các bác ạ

Tập Lái
20/6/06
3
0
0
www.otosaigon.com

con 2.0 thay tin trong nha may ra khoang 30k con nay hien dai hon em 1.8 nhieu
Trích đoạn: canadabuon

em muốn đặt 1 con 2.0 ( manual ) màu xám lông chuột ..không biết hãng có cho không nhỉ ..và màu xám lông chuột , àh mà quên cái vụ màu mè ...thế civic có bao nhiêu màu tất cả bác nhỉ ..????

Hạng B1
19/1/06
53
0
0

em cũng nghĩ thế, có gì đâu mà fải to tiếng, ai thích chơi ở đâu thì tùy, mỗi người một quan điểm mà, chỉ cách thể hiện nênn tế nhị một chút thôi. Quay lại em Civic, em thấy em này chạy trên đường rùi, nó chạy sau em, nên em ko chụp được ảnh, nói chung là em thấy nó rất ổn các bác ạ, chỉ còn cái gía là hơi phân vân, em dù sao cũng có xe rùi, nên ko quan tâm lắm, đợi 2 năm nữa em vứt con xe của em thì em mới quan tâm tới con vợ hai mới của em.

Hạng B2
2/6/05
180
1
0
56
TP.HCM

Bác binhnq2 cần coi giá thì coi bên:
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=305242&mpage=4
Bác coi đi có bác biết giá rùi đấy!:D

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Bác giangpt có vẽ không thân thiện với OS ( vì khi đăng bài có ảnh nhưng các bác OS vẫn lịch sự để nguyên gốc WWW.otofun.com)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/8/06
125
32
28
53

Cảm ơn ảnh của bác ledangtrung, ảnh ở đâu ko cần thiết bác giangpt ạ chủ yếu là để anh em nắm được thông tin thôi. Nếu bác không thích 4R này thì đừng đăng nhập làm giề (em nói khí không phải thì bác đừng có giận).