Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Sáng nay em ( bị ép ) chạy Terry Fox kiêm chân phó nháy cho cty vợ , mồ hôi vã như tắm . Nhìn các bác ăn uống sung sướng quá

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Re:Họp mặt các thành viên hội BIM và gia đình ngày 06/12/2009

Em gửi memo buổi họp
- Các thành viên đi dự sinh nhật OS ngày 12/12/2009 tập trung vào lúc 10 giờ tại Văn Thánh để uống cafe.
- Tập trung đội hình theo còi ưu tiên của Thai0525 đi ăn rắn, chuột (hoặc loài bò sát tương tự)
- 2 giờ có mặt tại Autokingdom (Khu công nghiệp sóng thấn II)
- Dự thi lái zig - zag gồm Thai0525, và Zackie
- Thi thay lốp xe và đẩy xe (Họ nhà Bim số lượng vừa ít, vừa suy dinh dưỡng nên xin không tham dự.
- Thi nhồi nhét người lên xe thì có ai trong đoàn cứ leo lên hết.
- Tiệc tối xong làm gì tiếp thì còn tùy vào hoàn cảnh và độ men của mỗi thành viên.

Danh sách đã confirm + đóng tiền cho em :
01 - Zackie
02 - Vợ Zackie
03 - Caubasg
04 - Tieukiem
05 - Rabbit
06 - BMW368
07 - LinhPerfume
08 - Vợ LinhPerfume
09 - Thai0525
10 - Tuxedo
11 - Vợ Tuxedo

Không biết BMW-Love ở ghép với ai để em chốt sổ kèm luôn
@ Lustigbee , bác hay phải đi Hàn Quốc công tác nhỉ, Nếu bác làm bên xuất khẩu cô dâu thì cho em xin 1 chân kiểm tra chất lượng nhé.

Hạng B2
13/6/09
248
0
16
Sài gòn

Chúng ta cần tuyển gấp 1 tay lái nữ để tham gia thi đấu đi, vừa vui lại kg mất điểm.
Bà xã hay bạn gái nào của anh em biết lái thì động viên tham gia nào

Bác Thai0525 và Zackie tập trước đi nhé, có thể là 10 cọc, mỗi cọc cách 10 mét. Cái khó là lùi đấy.
Mấy năm trước cọc xếp thẳng, năm nay coi chừng xếp cong hoặc xéo, các bác cứ tập hết cho chắc

Last edited by a moderator:
Tập Lái
22/10/09
28
1
3

Hình quá xá là đẹp, đặc biệt là 2 vợ chồng e...hihihi Bác Thái yên tâm đi nhé, e đang giữ thẻ của 1 con cá lóc, 2 phần còn lại là bác caubasg và bác tuxedo. e đang trông đợi đến ngày SN OS quá. Rất cám ơn bác cuibap vì những tấm hình, lần sau e xin chịu trách nhiệm phó nháy để bác được chụp hình nhé.... ae nhà Bim chúng ta hãy cùng cố gắng lên...

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

Tính em cũng ham dui lắm bác Tú Xề ơi , em kẹt ko đi dc chứ ko thì em cũng tham chiến rồi
Chiều T7 12/12 em mới từ Pusan về , mà em ko biết đường tự chạy lên 1 mình dc ạ

Ví dụ như lần khác em có thể đổi được , nhưng lần này thì ko thể đổi dc !!! 1 là vì có 1 cô bạn đồng nghiệp trong cơ quan book em đi chuyến Pusan đó để dẫn cô ấy đi chơi ( trong sáng ) ; 2 là nếu em có đổi ko đi ngày hôm ấy thì em cũng phải đi đám hỏi rước dâu nguyên 1 ngày với cô bạn thân của vợ , rước dâu xuống Bình Dương . Vậy nên em đi quách Pusan cho nó đỡ lằng nhằng

Tóm lại là em ko đi được ; các bác đi chơi vui nhớ chụp hình về cho anh em xem

@ Lustigbee , bác hay phải đi Hàn Quốc công tác nhỉ, Nếu bác làm bên xuất khẩu cô dâu thì cho em xin 1 chân kiểm tra chất lượng nhé : hầu như tuần nào em cũng đi Nhật or HQ ; em ko phải chân xuất khẩu cô dâu mà em chỉ làm chân đưa đón cô dâu thôi, hehe

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

à , các bác có con nhỏ như Zackie Chan và Linhperfume nếu có nhu cầu mua đồ ăn uống bổ dưỡng như sữa Meiji của Nhật , váng sữa của Đức or Pháp và tất cả các loại dinh dưỡng cũng như đồ xách tay Châu Âu về thì em chỉ chỗ cho mua . Hàng tiếp viên xách về chứ ko phải mấy cái shop quảng cáo vớ vẩn ở ngoài đâu . Em bé mà dùng mấy hộp sữa ngoại quảng cáo ở ngoài khó tin lắm

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

Lustigbee nói:
à , các bác có con nhỏ như Zackie Chan và Linhperfume nếu có nhu cầu mua đồ ăn uống bổ dưỡng như sữa Meiji của Nhật , váng sữa của Đức or Pháp và tất cả các loại dinh dưỡng cũng như đồ xách tay Châu Âu về thì em chỉ chỗ cho mua . Hàng tiếp viên xách về chứ ko phải mấy cái shop quảng cáo vớ vẩn ở ngoài đâu . Em bé mà dùng mấy hộp sữa ngoại quảng cáo ở ngoài khó tin lắm

thế thì tốt quá, e có PM bác rùi, rảnh chat nha bác. Em cám ơn bác. E cũng muốn được đi Nhật hay HQ giống bác quá.
Tháng 1 e có đi Sing, có bác nào có kinh nghiệm gì gợi ý e chút nhé. Em đi với con gái e và mẹ e.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Linhperfume nói:
Lustigbee nói:

thế thì tốt quá, e có PM bác rùi, rảnh chat nha bác. Em cám ơn bác. E cũng muốn được đi Nhật hay HQ giống bác quá.
Tháng 1 e có đi Sing, có bác nào có kinh nghiệm gì gợi ý e chút nhé. Em đi với con gái e và mẹ e.

Nhìn vào thành phần đoàn công tác nhà bác Linh thì em không tư vấn gì được
Hay bác Linh mang theo thuốc ngủ cho cả nhà ngủ rồi đi chơi.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Danh sách đi sinh nhật OS của nhà BIM
Có vài bác trông bự con em lấy áo XL còn lại giống em thì L

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

TUXEDO nói:
Danh sách đi sinh nhật OS của nhà BIM
Có vài bác trông bự con em lấy áo XL còn lại giống em thì L

Ối bác Tú ơi! Em nhỏ con nên thích size M thôi, nhìn cho body á! Mà vụ áo này là sao ạ?Hội mình chưa có áo mà?