10/12/09
500
0
0
Các Đồng chí trong chi hội Ford vô cùng thân mến.
Em mở thớt này khuấy động phong trào hội họp đầu năm của hội ta. Sau một cái Tết ăn chơi “xa hoa và lãng phí – theo lời của bác HP Rồng lửa”,, tất cả chúng ta nên gặp nhau đầu năm, cụng ly và lên giây cót cho một năm 2010 hứa hẹn nhiều bất ngờ. Em đề nghị Rằm tháng Giêng (14/1/ canh dần). Các Bác thấy thế nào ạ?

Tập Lái
13/6/09
46
0
6
Hội Ford nhà mình chán lắm pak ơi ! Cuối năm mở cái thớt giao lưu ế nhệ chẳng thấy ai ý kiến ý cò ..Buồn ! Thôi pak thích thì Ju weo com pak .
Năm mới Tấn Tài , Tấn Lộc nhé pak !

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
jupiter01 nói:
Hội Ford nhà mình chán lắm pak ơi ! Cuối năm mở cái thớt giao lưu ế nhệ chẳng thấy ai ý kiến ý cò ..Buồn ! Thôi pak thích thì Ju weo com pak .
Năm mới Tấn Tài , Tấn Lộc nhé pak !

Bác post bài kêu gọi anh em ngày 30/1/2009 để kêu gọi anh em off nhân dịp bác gả con laser 2002 ?!? chẳng hiểu lun?!! :confused:Sao bác không tham gia giao lưu cùng anh em vào ngày 5/2/2010 để rồi khỏi ngồi than buồn đầu năm thế bác??!! :):confused::confused:
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m1952885.aspx[/link]

@conneting & các bác HP: các bác chọn địa điểm tập trung luôn nhé, ngày này chắc nhiều người đang mong đây. Em đặt cục gạch trước.

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Họp mặt thì ok, nhưng thời gian thì no ok, bác đưa ngày rằm thì khó mà có người theo được vì phải ăn chay đầu năm, sẽ có ối người không nhậu ngày này dễ bị bể độ. Nên để ra giêng, ăn mừng 8/3 chẵn hạng vừa chúc được các mợ mà còn có cớ ăn nhậu hoành tá tràng.

10/12/09
500
0
0
Họp ở đâu cũng được, miễn có họp là tự nhiên nó vui. Mợ cho ý kiến đi. Tui là vô tư. Khoái gặp anh em hội F nên tui mạo muội mở thớt chứ bia ruou ngay nao cũng có mà

Hạng B2
10/3/09
125
1
18
Không nên hoãn cái sự sung sướng lại các bác ạ. Với một tinh thần rất Chivas của hội FFC nhà mình em nghĩ ngày tháng không quá quan trọng đâu.
Đối với em cứ ngày nào không phải đi làm là tối hôm trước được nhậu nhẹt tẹt ga.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Vậy bác rồng lửa chuẩn bị đi nhé. Em thấy địa điểm Quán Lá cũng ok. Đường rộng rãi, ngon bổ rẻ:). Không nên hoãn cái sự sung sướng .....:D

10/12/09
500
0
0
Quán lá OK lắm đó. Mình đồng ý hai tay. Vui là chính. Các mợ ăn chay thì làm món chay cho các mợ. Ăn chay nhưng có ai cấm không được uống đâu. Nếu các mợ, các cậu có quy y tam bảo thì rượu pha với soda, coca.......loãng tí là không sao đâu các mợ ạ. Tới luôn đi các đồng chí ơi, máu lắm rồi.