Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Lâu lắm rồi osmt chưa có dịp tổ chức buổi họp toàn thể gia đình OS ( vợ cả, vợ 2 , F1,F2, F3,F4....) nên mình có 1 ý nhỏ như vậy , xin các bậc anh em os góp ý xem như thế nào ( Sắp hết dịp hè của các em nhỏ rồi )

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
Em ủng hộ ý kiến offline gặp mặt nhau . Địa điểm thì mình sẽ chia ra 2 tăng thế này :

1- Giao lưu bia bọt ở quán sá nào đó : Bia Hà nội , or Bia Tô
2 - Karaoke

Các bác thấy được không , Đà Nẵng mình có quán Bia Tô cũng vui lắm các bác ! Theo em mình làm 1 trận như vậy đi .

Còn nếu các bác dự định làm BBQ và tắm biển thì em xin đề xuất Biển Đông Resort, em sẽ nc với ngta để hỏi chút xíu :D

@ Và sáng mai có ai cafe hông !? Cafe FC 83 Trần phú - Gần indochina :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
Em đề xuất Biển Đông, Chủ nhật tuần tới dẫn vợ con đi PICNIC luôn !

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Quoc Viet nói:
Em ủng hộ ý kiến offline gặp mặt nhau . Địa điểm thì mình sẽ chia ra 2 tăng thế này :

1- Giao lưu bia bọt ở quán sá nào đó : Bia Hà nội , or Bia Tô
2 - Karaoke

Các bác thấy được không , Đà Nẵng mình có quán Bia Tô cũng vui lắm các bác ! Theo em mình làm 1 trận như vậy đi .

Còn nếu các bác dự định làm BBQ và tắm biển thì em xin đề xuất Biển Đông Resort, em sẽ nc với ngta để hỏi chút xíu :D

@ Và sáng mai có ai cafe hông !? Cafe FC 83 Trần phú - Gần indochina :D

quốc việt xem bàn với 1 số thành viên gạo cội lên kế hoạch , lập danh sách đăng ký , cử người thủ quỷ , tổ chức tại khu vực biển để mọi thành viên đều vui chơi được , người nào ở xa đặt chổ khách sạn luôn , đưa ra mức phí luôn , muốn nhanh hơn nữa nhắn tin cho mọi người, làm thử 1 lần hoành tráng , rồi bầu ban tổ chức luôn

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
songhan nói:
Em đề xuất Biển Đông, Chủ nhật tuần tới dẫn vợ con đi PICNIC luôn !
SH xem hô hào mọi người để OS MT hoạt động xôm tụ hơn

Hạng C
31/8/08
531
159
43
Em biết tại Biendong Resort là 450K/ngày đêm cho ba mẹ con của bà chị em hôm trước nghỉ ở đó.
Còn nếu nhậu nhẹt, tắm biển không thì không đắt lắm đâu.
Em nghĩ qua Biển Đông là ổn, mặt bằng thoáng, rộng rãi thoải mái, V1 V2, F1, F2 .... Fvv đều chứa hết được mà.
Nhưng sao lại là Chủ nhật tuần đến nhỉ, mà không là CN tuần này (ngày mai í...)???!!!
Nói là làm liền kẻo nguội nước mắm đấy mấy Bác ơi!!!!!

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
Tuần đến thì ok hơn, hiện tại các bô lão đâu hết rồi, toàn đọc bài online thôi :D . Về Biển Đông thì em sẽ hỏi , giá cả hay 1 số thứ liên quan .

Các bác cứ đăng ký , sau khi tổng hợp thì sẽ lên danh sách và đăng ký ( có bà cả , F1,F2 )

Em nghĩ lâu lâu ace mình tập trung làm 1 trận nhé .

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
Các bác cố gắng tham gia, lâu ngày hội không picnic gì cả thấy cũng buồn !