Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Bác toàn ngồi nhà Gúc gồ thì không khá nổi đâu. Xuống dưới tìm gặp người ta mà giải quyết công chuyện - nếu bác có việc liên quan.

Mẹ ơi!

Báo đưa tin 6/11/2015 chả nhẽ đưa sai hả

Sai sao chị Phượng không kiện chết mẹ thằng tổng biên tập đi.
Em dự hôm nay chị Phượng vẫn đang ngồi trại đấy

Hạng B2
25/12/11
199
16
43
Em tìm mãi mới thấy box này, mà đọc nội quy thấy ko cho mua bán bđs, hiểu mù mờ quá nên coi như hổng hiểu gì hết.

Hix, gia đình em đã đầu tư vào Phan Thiết hơn 10 năm nay, giờ thoái vốn đành tìm cách bán dần.

Em có 2 lô đất biệt thự ở Royal Hill, Sea Links, vị trí vip nhất, chắc chắn bán rẻ hơn thị trường.

Em cũng có cái mini resort 1,400m2 kiểu tây ở trung tâm Mũi Né nữa, chắc chắn cũng rẻ hơn thị trường, nó tên Zenora Beach Resort.

Bác nào có nhu cầu pm giúp em. Em cảm ơn nhiều nhiều!

• Like
Reactions: mgp and Meo Quay
Hạng D
30/7/13
1.455
17.183
113
Phú Quốc
Em tìm mãi mới thấy box này, mà đọc nội quy thấy ko cho mua bán bđs, hiểu mù mờ quá nên coi như hổng hiểu gì hết.

Hix, gia đình em đã đầu tư vào Phan Thiết hơn 10 năm nay, giờ thoái vốn đành tìm cách bán dần.

Em có 2 lô đất biệt thự ở Royal Hill, Sea Links, vị trí vip nhất, chắc chắn bán rẻ hơn thị trường.

Em cũng có cái mini resort 1,400m2 kiểu tây ở trung tâm Mũi Né nữa, chắc chắn cũng rẻ hơn thị trường, nó tên Zenora Beach Resort.

Bên Rạng Đông đang cho khách đất nền Royal Hill đổi sang căn hộ Ocean Vista (đổi ngang giá trị hoặc bù thêm tiền). Em nghĩ bác nên đổi sang căn hộ rồi nhờ bên dịch vụ đẩy đi thì sẽ nhanh hơn.

• Like
Reactions: T.ranDG
Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Có phải dự án bán ở sàn tphcm những năm 2011-2012 , vp ở ngả ba trần q Toản - Trần quốc Thảo ko Mèo Quay? Hú hồn

Nó đó cụ.
Hồi chị ấy sắp vô rọ, em có xuống Zũng tào gặp mí anh bên An Ninh các ảnh bẩu mày có làm ăn gì với nhà ấy thì lo rút đi, bên này đang cho chị ấy ân huệ sửa sai mà e chừng là khó đạt. Em vãi quá chỉ bảo là không có nhưng bạn bè là có, xong rồi có alo cho anh tư ấn độ nhà mình thôi

Bên Rạng Đông đang cho khách đất nền Royal Hill đổi sang căn hộ Ocean Vista (đổi ngang giá trị hoặc bù thêm tiền). Em nghĩ bác nên đổi sang căn hộ rồi nhờ bên dịch vụ đẩy đi thì sẽ nhanh hơn.
Mịa! anh Đông còn cái chia lô sân gôn rong Phan Thiết nữa mới ngon, chứ cái bãi đá ông địa của ảnh là vứt.
Mịa! chả biết nhiệm kỳ này ảnh có lùa được thằng nào đổ tiền cho ảnh làm con này hay không chứ tình hình ảnh xung phong làm cái sân bay Phan Thiết chắc là đuối luôn rồi

Bán , quảng cáo trá hình ở đây là được đó Răn

• Like
Reactions: T.ranDG
Hạng C
21/4/11
596
199
43
Em nhờ các bác rành Mũi né định giá giúp em căn biệt thự Minh Thành 510m2 đất, 235m2 xây dựng, 1 trệt, 1 lầu, 3pn, view biển, đầy đủ nội thất đẹp với !
Bác @Meo Quay ơi, nhờ bác thổ địa xem hộ em căn penthouse 220m2 Amber Court Biên hòa, nội thất đầy đủ thì giá giao dịch bao nhiêu hả bác ?
Cả 2 căn này người quen em đang tính bán. Bác nào quan tâm thì pm nhé.
Tks các bác nhiều !

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Em nhờ các bác rành Mũi né định giá giúp em căn biệt thự Minh Thành 510m2 đất, 235m2 xây dựng, 1 trệt, 1 lầu, 3pn, view biển, đầy đủ nội thất đẹp với !
Bác @Meo Quay ơi, nhờ bác thổ địa xem hộ em căn penthouse 220m2 Amber Court Biên hòa, nội thất đầy đủ thì giá giao dịch bao nhiêu hả bác ?
Tks các bác nhiều !

Cái Minh Thành này thì hồi trước có bác nào mua rồi đó, không rõ giá cả thế nào.

Cái chung cư BH em cũng có người thân thuê 1 căn penhouse 5 phòng trên đó, nhưng ở đó vắng người lắm mà giá cả thì em không rõ luôn.

• Like
Reactions: tigrou
Hạng C
21/4/11
596
199
43
Tks bác Mèo nhé ! Giá thuê ở đó rẻ bèo phải ko bác, căn penthouse vậy mà chỉ khoảng 700 usd, phải ko ạ ?
Cái Minh Thành này thì hồi trước có bác nào mua rồi đó, không rõ giá cả thế nào.

Cái chung cư BH em cũng có người thân thuê 1 căn penhouse 5 phòng trên đó, nhưng ở đó vắng người lắm mà giá cả thì em không rõ luôn.

Hạng D
30/7/13
1.455
17.183
113
Phú Quốc
Tks các bác nhiều !

Em không chuyên Minh Thành nhưng thử lấy Sea Links làm thước đo bác tham khảo nhé. 1 căn Sea Links 400m2 sẽ được giao dịch với giá tốt nhất là 4 tỷ

Bên Muine Domaine hơi kén khách hơn Sea Links :)

• Like
Reactions: OCS and tigrou
Status
Không mở trả lời sau này.