Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
31/10/15
22
68
13
36
Em nhờ các bác rành Mũi né định giá giúp em căn biệt thự Minh Thành 510m2 đất, 235m2 xây dựng, 1 trệt, 1 lầu, 3pn, view biển, đầy đủ nội thất đẹp với !
Bác @Meo Quay ơi, nhờ bác thổ địa xem hộ em căn penthouse 220m2 Amber Court Biên hòa, nội thất đầy đủ thì giá giao dịch bao nhiêu hả bác ?
Cả 2 căn này người quen em đang tính bán. Bác nào quan tâm thì pm nhé.
Tks các bác nhiều !
Biệt thự Minh Thành theo em biết thì giá bán căn như bác nói khoảng ~ 5 tỷ gì đó mà hơi kén khách mua, riêng biệt thự Sea Links thì giá vô chừng, 4 tỷ cũng có mà 7 tỷ cũng có luôn :D.
Cái dự án Bác Mèo nói là dự án Khu đô thị du lịch biển Phan Thiết - Phố biển Rạng Đông tại cái sân Golf Phan Thiết cũ của ông tỷ phú rớt máy bay, cái đó cũng hay lắm

• Like
Reactions: OCS
Tập Lái
31/10/15
22
68
13
36
Bác nào đẩy biệt thự Sealinks hoặc căn hộ Ocean Vista báo em nhé, có khách cần mua
Khách bác thích mua biệt thự khu nào? Căn hộ thì 01 02 hay 03 phòng view biển hay golf hay vườn :D được thì bác inbox em cũng có khách bán

Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết
Phan Thiết hiện nay có dự án đang triển khai

1. Phố biển Phan Thiết - Rạng Đông làm CDT ( ngay khu sân golf Ocean Dune )
2. Bắc Xuân An
3. Một số Dự án ngoài resort

Tuy nhiên theo em tình hình ngoài này khá là " tình hình " :)

• Like
Reactions: seavilla
Tập Lái
31/10/15
22
68
13
36
Bác Icon nói chuẩn rồi, đang có cái dự án Queen Pear tiền thân là dự án Acenza cũ đang khởi động DKRA phân phối thì phải mà chắc cũng không đến đâu, nói chung có một số anh/chị bán cắt lỗ khá sâu so với thời hot

Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Phan Thiết hiện nay có dự án đang triển khai

1. Phố biển Phan Thiết - Rạng Đông làm CDT ( ngay khu sân golf Ocean Dune )
2. Bắc Xuân An
3. Một số Dự án ngoài resort

Tuy nhiên theo em tình hình ngoài này khá là " tình hình " :)

Anh Icon thấy Casa tình hình sao rồi ạ, lâu lâu em lại thấy có khách hỏi tình hình sổ sách rồi nhờ ký gửi, mà không biết nó "tới đâu" nên không dám nhận.

Bác Icon nói chuẩn rồi, đang có cái dự án Queen Pear tiền thân là dự án Acenza cũ đang khởi động DKRA phân phối thì phải mà chắc cũng không đến đâu, nói chung có một số anh/chị bán cắt lỗ khá sâu so với thời hot

Acenza có phải "thành phố buồn" của Sacomreal hồi xưa không nhỉ? giờ mà làm thêm nữa thì khác nào tự đào huyệt.

• Like
Reactions: OCS
Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết
Dự án Queen Pear thực ra vị trí rất khó bán, em nghĩ các dự án nghĩ dưỡng ngoài Phan Thiết nếu đầu tư vào thời 2008-2012 đều chịu lỗ khá sâu

Trừ các dự án trong trung tâm vẫn còn đang "nóng" và có thể cho thuê được, khu xung quanh Lotte Mart ( Hùng Vương ) hiện đang khá "sung"

Em mong Vinhome sớm có dự án ngoài Phan Thiết , thì Mong dự án ngoài này mới có " sức bật " như các dự án ngoài Nha Trang

Tập Lái
31/10/15
22
68
13
36
Nhân dịp có bác hỏi cái dự án Queen Pear ngoài Phan Thiết, em khai quật lại cái thớt này để anh em chém tiếp, em dân PT nên cũng biết chút ít :D

Status
Không mở trả lời sau này.