Hạng B2
11/9/15
145
90
28
54
Đi AT, tay phải rãnh, nên dễ mò cua bắt ốc, thiếu tập trung lái...

Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
Em chạy AT lâu rồi, xe còn để bà xã chạy cùng nữa nên ko cân nhắc phương án MT được

Btw, cuối tháng 8 vừa rồi qua Đức, cầm chiếc 320 số MT của ku em bên đấy chạy trên Autobahn thấy thích phết (anyway, máy chiếc 320 hộp số 6MT cũng không cho cảm giác bốc giật hơn fxt cvt chạy ở S# là bao)... mơ mộng chút, nếu Việt Nam mà hạ tầng ngon, nhiều đường không giới hạn tốc độ như ở bển thì sau này nghịch ngợm có thể em sẽ cân nhắc phương án swap MT, còn hiện tại thì AT là lựa chọn hợp lý nhất cho gia đình em

• Like
Reactions: KHOAVAN
Tập Lái
13/3/14
12
6
3
49
Thôi sợ số sàn lắm dồi . Chỉ có sướng khi lên cầu vận tốc cao trả số kịp lúc lừ lừ lên cầu không bị nhảy là hay nhất thôi . Ngoài ra chẳng còn gì luyến tiếc khi mà số tự động giờ cũng vít ga như thể thức một dồi . Không cần trả số cứ nhấp nhấp lẩy tay hoặc dậm mmạnh ga là vút như gió gầm như sấm .

• Like
Tập Lái
15/12/15
19
12
3
40
Anh em cùng yêu số sàn rồi,mình mới cưới vợ 2được 8 tháng cũng là số sàn nhé,đi đường kẹt xe trong phố như đi chơi,đúng như bác chủ nói là cảm giác làm chủ được em nó thật tuyệt

• Like
Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Anh em cùng yêu số sàn rồi,mình mới cưới vợ 2được 8 tháng cũng là số sàn nhé,đi đường kẹt xe trong phố như đi chơi,đúng như bác chủ nói là cảm giác làm chủ được em nó thật tuyệt
Chúc mừng bạn 2 chân to đều khỏi tốn xiền tập Gym

• Like
Reactions: khoa bảo