Hạng B1
29/1/15
59
718
83
37
Hi bác, bác có thuê xác xe Hoda city AT, new không? e lấy xe T7, cn và ngày lễ. Nếu có bác inbox e giá rổ luôn nhé. Thanks bác.

Vẫn tìm chiếc Fortuner, ko thì kiếm In đời đầu, ký hđ với mình luôn nhé :)

Hạng D
29/11/06
2.951
38.086
113
53
Giờ phong trao Uber/Grab/VGO/Facecar phất lên mạnh mẽ, nhà nhà đều có xe, người người có xe, tài tự vay tự mua tự cày...rồi trả lãi vốn NH áp lực nên chụp giựt, hốt kèo bất chấp giá cả, tour ngắn tour dài...
Nói chung xe mồ côi, càng khó kiếm kèo, kiếm sữa lắm, tốt nhất cho nó làm nhiệm vụ chính...trị như ý định ban đầu mua thôi

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Chiếc xe đầu tiên mua không ai nghĩ mình sẽ mang cho thuê! Cách đây 5 năm em từng nghĩ vậy, rước chiếc Kia Morning về rồi em nằm hít hà, trầy có 1 chỗ nhỏ đứng ngồi ăn ngủ không yên!
Sau 1 năm thì cảm giác đó từ từ qua, mỗi tháng nuôi em nó dù nhỏ nhắn cũng tốn bộn tiền, nhất là nhà ko đậu xe được! Lại ít đi quá thế là em cho nó đi ở đợ cho thằng bạn...và giờ em hơn 5 chiếc cho thuê xác :).

Chiếc xe ban đầu nó đã lấy đủ vốn cả năm nay rồi và giờ vẫn đẻ trứng cho em
Trứng vàng hay không em chưa biết chứ xe mua 300 chai, huề vốn rồi mà nó đẻ đều tăm tắp mỗi tháng 9chai

Nghĩ đơn giản nó là phương tiện kinh doanh thôi cho nhẹ đầu - bác cứ biết rằng hơn 80% xe otô chạy ngoài đường ko phải chính chủ nhân nó lái
Năm nay thêm đc mấy chiếc rồi bác?

Hạng B1
14/7/16
58
19
8
Quận 8 TP.HCM
E thấy nhiều kèo nuốn thuê chạy U với G mà bác
Em thì chạy khach lẻ mà ế quá anh ơi. Khổ cái là giao xe rồi lúc cần lại không có bác ơi. Mà giao xe xong tới lúc lấy về xe cũng banh chành luôn. Mà giờ grab với uber cũng chua lắm anh ơi. Tính bán xe luôn cho rồi haiz. Giờ kinh doanh cái gì cũng khó khăn đủ điều