Hạng C
10/11/12
512
90
28
Hợp tác mở trang trại trồng hoa ở dalat
Hợp tác mở trang trại trồng hoa ở dalat
Có bác nào yêu thích dalat và muống làm trang trại hoa với tôi không nhĩ ? Tôi có 3hecta đát trong làng trồng hoa vạn thành dalat .trong đó có 1 nhà nhỏ nhỏ xinh xinh cho mình ở và 1 nhà cho mấy anh em công nhân ở ,tôi cũng đang trông hoa nhung thiếu người quản lý ,thiếu kỷ thuật ..và không có đầu ra nên mấy năm nay thất bại hoài ...nếu bác nào riêu thích dalat và thích trồng hoa ..xin mời hợp tác cùng tôi nhé !

Attachments

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.519
93
Bác có bán ko. E đang tìm mua cho ông anh ruột trên đà lạt làm.
Pm em giá nhé. Oto vào tới vườn đc luôn hả bác

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
10/11/12
512
90
28
Bác có bán ko. E đang tìm mua cho ông anh ruột trên đà lạt làm.
Pm em giá nhé. Oto vào tới vườn đc luôn hả bác
Không bán bạn ạ ,kiếm người có tay nghề hợp tác đe làm chỗ nghỉ ngơi khi về dalat thôi bạn ,xe hơi vào tận nơi cách đường nhựa 20m .cảnh quan rất đẹp có 1 biệt thự cũng dễ thương ,thỉnh thoảng bạn bè lên ở lại chơi

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.519
93
Vị trí đẹp. E thì đang tìm mua cho ông anh làm hoa trên đà lạt

• Like
Tập Lái
10/11/11
7
12
3
43
Bác Huy cho em xin số điện thoại, gặp Bác lúc nào để bàn thêm vấn đề hợp tác được không?

• Like
Hạng C
10/11/12
512
90
28
Bác Huy cho em xin số điện thoại, gặp Bác lúc nào để bàn thêm vấn đề hợp tác được không?
Hình như bác là nhà phân phối hoa dalat tại tp hcm phải không ? Hiện tôi đang ở sg nhung 2 ngày nữa sẽ về dalat .đang chuyển sang trông 2hec Cẩm Tú cầu ,tôi đang có giống màu hồng và màu đỏ nữa đó ,vậy bác muốn gặp tôi ở sg hay dalat ? Dt của tôi .0903 391391 .nhớ nt trước khi gọi ,nếu không số lạ tôi không nghe máy.

• Like
Hạng D
25/2/09
1.230
65.482
113
Diển đàn này người iu đà lạt thì nhiều. Bên "Trên đường thiên lý" có một thớt cho mấy ông hoài niệm về đà lạt tán dóc đó. Có điều kiếm người đủ bản lãnh lên đó đầu tư trồng bông như a thì hiếm, hehe :confused: