Tập Lái
9/8/18
0
3
2
Yến Bến Tre, liệu có bán được không đây bác ơi. Có vẻ khó nhỉ!?

Nguồn ra có nhiều lắm bạn. Tất cả mọi người khi muốn làm bất kỳ gì đều có phương án hoạch định mới dám phát triển phương án. Nếu không có phương án kế hoạch rõ chúng ta chỉ có lỗ thôi bạn nhé! Khi mình đưa lên đây, cũng là phương án của mình đã hoàn hảo. Mình đã bỏ rất nhiều thời gian để nghiên cứu nó mới kêu gọi phát triển thời điểm này.

Tập Lái
9/8/18
0
3
2
Bác đi đâu chi cho xa xôi. An phú đông đầy chim yến
Ngành này phải tính lâu dài. Không gây ảnh hưởng đời sống xung quanh, đất TPHCM đang phát triển chúng ta thuê gặp chủ tốt thì may mắn, chủ ....thì công sức chúng ta bỏ ra là phí. Ngoài ra chúng ta phải tốn thêm 1 khoản mướn người trông giữ chi phí ở TPHCM đây rất cao, ngoài ra người thuê phải có tâm 1 chút, nói thiệt chứ giờ mấy em lao động tìm người thật tình với chủ khó lắm. Đất phải chuyển đổi thổ cư mới được xây dựng, nói chung thủ tục giấy phép xây dựng ở TPHCM hành là chính...Mình có đất khu Hóc Môn mà còn đầu tư chưa được bạn ahh.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
9/8/18
0
3
2
Cám ơn bạn nhiều, các thiết bị dùng khảo sát hiện nay gồm gì bạn tư vấn sơ bộ cho mình được không.

C1. Bạn nhờ đơn vị xuống khảo sát chi phí này 2tr.
C2.Bạn mua bộ thiết bị khảo sát chi phí này 3tr, tự mình khảo sát.
C3. Bạn thuê bộ thiết bị C2, chi phí thuê ngày 200k. Đặt cọc 3tr.
C4. Dùng loa kẹo kéo tự mình khảo sát không tốn phí nha.

• Like
Reactions: dep_lao
Hạng C
7/4/17
771
725
93
C1. Bạn nhờ đơn vị xuống khảo sát chi phí này 2tr.
C2.Bạn mua bộ thiết bị khảo sát chi phí này 3tr, tự mình khảo sát.
C3. Bạn thuê bộ thiết bị C2, chi phí thuê ngày 200k. Đặt cọc 3tr.
C4. Dùng loa kẹo kéo tự mình khảo sát không tốn phí nha.
Cám ơn Bạn nhiều, rất nhiều,

Tập Lái
9/8/18
0
3
2
Mình có đất ở Ba Tri - Bến Tre, hiện nay khu vực mình bắt đầu nuôi yến được ít hộ. Khu đất nhà mình gần đồng ruộng, sông và gần biển, giao thông thuận lợi. Do mình không đủ nguồn vốn xây dựng quy mô nhà 1 trệt 3 lầu. Cần hợp tác với các bạn có cùng chí hướng. Mình đính kèm hình giao thông thuận lợi. Phía sau hè dãy đất yên tĩnh sẽ xây nhà yến. Gia đình không sinh hoạt chung nhà yến.
Hợp tác xây nhà yến
Hợp tác xây nhà yến
Hợp tác xây nhà yến
Đây là hình mình test tại Bến Tre vào cuối tuần. Khi đội test vừa mở máy lên là đã có 1 đàn đến. Nếu bạn nào quan tâm ib mình gửi video xem nha.

• Like
Reactions: Chidoanh
Hạng D
8/5/16
1.253
837
113
Em có mảnh đất dưới quê: ba hòn, kiên giang.
Khu này cũng thấy có mấy nhà đang làm rồi. Vậy thì có tiềm năng ko bác chủ thớt?

Tập Lái
9/8/18
0
3
2
Em có mảnh đất dưới quê: ba hòn, kiên giang.
Khu này cũng thấy có mấy nhà đang làm rồi. Vậy thì có tiềm năng ko bác chủ thớt?
Phần đông đều ok đó bạn. Bạn cứ test là biết có tiềm năng hay không mà.