Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Bác HT dã man quá
Danh sách thì dài mà không search được, cũng không sort theo ABC, dò được tên mình chắc chết quá. Thôi em đăng ký lại tên mới cho xong. Ai có cao kiến gì hay hơn, xin cho em 1 cái nhể. Cám ơn.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
LeoTruong nói:
Bác HT dã man quá
Danh sách thì dài mà không search được, cũng không sort theo ABC, dò được tên mình chắc chết quá. Thôi em đăng ký lại tên mới cho xong. Ai có cao kiến gì hay hơn, xin cho em 1 cái nhể. Cám ơn.
642 bác nhé :D

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Không Ai Cả nói:
Tiger mom nói:
Cái danh sách bác sort theo abc cho dễ tìm bác HT ơi.
Theo qui luật FIFO mợ ơi, không là bị lật đổ đấy chứ chả chơi.
sort nick abc như OS vậy đó cho dễ tìm, còn cái số kí danh giữ nguyên , lại cái bài ca con cá cũ và mới nữa roài

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Tiger mom nói:
Không Ai Cả nói:
Tiger mom nói:
Cái danh sách bác sort theo abc cho dễ tìm bác HT ơi.
Theo qui luật FIFO mợ ơi, không là bị lật đổ đấy chứ chả chơi.
sort nick abc như OS vậy đó cho dễ tìm, còn cái số kí danh giữ nguyên , lại cái bài ca con cá cũ và mới nữa roài

Ờ...cũ mới hoài...em địt lai cái ni hí.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Cũng cái danh sách ảo này mà năm ngoái em và BĐH cũ đụng vào bị chém banh chành.. hic... thôi kệ em nghĩ cứ vậy đi, kg quan trọng lắm, còn lại bao nhiêu thành viên hoạt động thì chơi bấy nhiêu... đừng quan tâm đến mấy cái tên và stt nữa, có nhiu chơi bấy nhiu, hãy tập trung vào tham gia trò chơi chém gió và offline ăn chơi nhảy múa cho vui đi các bác hệ hệ....

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
POLTS nói:
Cũng cái danh sách ảo này mà năm ngoái em và BĐH cũ đụng vào bị chém banh chành.. hic... thôi kệ em nghĩ cứ vậy đi, kg quan trọng lắm, còn lại bao nhiêu thành viên hoạt động thì chơi bấy nhiêu... đừng quan tâm đến mấy cái tên và stt nữa, có nhiu chơi bấy nhiu, hãy tập trung vào tham gia trò chơi chém gió và offline ăn chơi nhảy múa cho vui đi các bác hệ hệ....
Em like kịch liệt. Tập trung vào tham gia chơi và offline đi các bác. Có nhiêu chơi nhiêu, miễn trong cuộc chơi có tên mình và vui là được.
Những chuyện khác để ông KAC lo.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
LeoTruong nói:
Bác HT dã man quá

Trong lúc dò số của mình thì cũng biết thêm ... "à, thì ra nick này trước đây cũng XNL đây" :D

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Bác nào cần danh sách thành viên bằng file excel thì quăng cái mail zô điện thoại em nghen. Em sẽ gửi trong vòng 1 nốt nhạc. Khi đó muốn search kiểu gì cũng được. Hehehe.

PS: Cứ 1 người cần là 1 ly cafe. Hehehe