Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Re: Kính các Bác

Ba Văn nói:
Có hai chủ đề chính:
  • Phát huy hình ảnh và xây dựng phong cách riêng cho xóm.
  • Đẩy mạnh phong trào TDTT, trước mắt vực dậy CLB bóng đá XNL.
Mong các bác góp ý, hiến kế xoáy mạnh vào 2 chủ đề trên. Không phải câu nệ, sợ mích lòng. Cứ thẳng thắn vì đây là sân chơi chung, góp ý để bảo vệ cái chung.

Em là em đau đầu về kinh phí cho đội bóng. Bác nào có nhã ý tài trợ, góp sức xin lên tiếng. Em sẵn sàng quăng cái tài khoản của thủ quỹ để hứng lấy liền
. (Dự chi từ đây cho đến mùa giải khoản chục triệu thôi, thiếu tính sau)

Thankiu vinamilk. :D

Em đề nghị cử bác này làm Hội phó phụ trách thể thao. :D

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương

X108 nói:
Ba Văn nói:
Có hai chủ đề chính:
  • Phát huy hình ảnh và xây dựng phong cách riêng cho xóm.
  • Đẩy mạnh phong trào TDTT, trước mắt vực dậy CLB bóng đá XNL.
Mong các bác góp ý, hiến kế xoáy mạnh vào 2 chủ đề trên. Không phải câu nệ, sợ mích lòng. Cứ thẳng thắn vì đây là sân chơi chung, góp ý để bảo vệ cái chung.

Em là em đau đầu về kinh phí cho đội bóng. Bác nào có nhã ý tài trợ, góp sức xin lên tiếng. Em sẵn sàng quăng cái tài khoản của thủ quỹ để hứng lấy liền
. (Dự chi từ đây cho đến mùa giải khoản chục triệu thôi, thiếu tính sau)

Thankiu vinamilk. :D

Em đề nghị cử bác này làm Hội phó phụ trách thể thao. :D
Ông này mà lên mần HP thể thao là sẽ có thêm 1 thớt "Câu lạc bộ cử tạ XNL" đó Bác Xuân ơi

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

Cái đám tennis kia chuyển tên thành tenlon hết rồi HT ơi, ko tin bác check với cựu HT.
Nên nuôi đám đó mệt lém đó bác.

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

Hội tennis (tenlon) vẫn duy trì đều đặn 246 tại sân bay. Hiện tại ông bầu Quyvip và cựu HT Polts vẫn sanh hoạt năng nổ HT ơi. Xô cho ku QQ là ổn

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

Chậm 1s nói:
Hội tennis (tenlon) vẫn duy trì đều đặn 246 tại sân bay. Hiện tại ông bầu Quyvip và cựu HT Polts vẫn sanh hoạt năng nổ HT ơi. Xô cho ku QQ là ổn
Lão OSOM này có dã tâm đổi tên tennis thành tenlon thật hả mà đưa ra hai cái hũ hèm tiêu biểu vại
, phạt đi HT ơi