Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
12/5/13
218
102
43
Hcmc
Sau khi tham khảo và đi thực địa một vài chỗ em đang có ý định mua căn hộ HORIZON  Trần Quang Khải, Vì nó gần trường Á CHÂU F1 nhà em đi bộ đi học được, mai mốt đỡ mất công đưa đón. . . lại mang cái Hộ Khẩu Q1 nữa. Em có mấy câu hỏi xin các bác chỉ bảo thêm.- Căn hộ đã có sổ Hồng chưa? chất lưộng công trình, thiết kế căn hộ ntn có tương xứng với chữ CĂN HỘ CAO CẤP ko?- Chi phí hàng tháng cho căn hộ là bao nhiêu?- Mua mà chưa có nhu có nhu cầu ở thì cho thêu hàng tháng khoảng bao nhiêu xeng?Em đang quan tâm căn 3 phòng ngủ, bác SALE nào có giá tốt cho em xin nhé.Cảm ơn các bãc đã đọc tin.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/8/13
19
0
0
Bác chạy lên cty em ngay sát HORIZON để em tư vấn lun được hem .
Chỗ số 3 Trần Nhật Duật.
Gọi em nhen Bình 0938995226

HCN
Hạng B2
25/1/08
148
51
28
ở đây có anh Mod sonnguyen ở. Bác hỏi ảnh là ra hết.

Tập Lái
26/5/13
12
103
28
Saigon
Chỗ này ngon quá rồi bác còn lăn tăn gì nữa? Ngay trung tâm Saigon rồi, vấn đề đủ tiền mua không thôi. Cái đắc địa nhất của căn hộ này là vị trí. Vừa ngay trung tâm, mà lại nằm gần bờ kè, yên tĩnh. Giáp ngay Trần Quang Khải là quá ngon rồi. Đất vàng mà. Khu Trần Quang Khải có hàng cây cực đẹp, tiếc là chính quyền địa phương ko chịu làm việc, ăn no ngủ kỹ trong office quá, không chịu thực hiện lệnh dọn dẹp lòng lề đường, để tụi chợ trời bày lung tung. Em mê khu này lắm, mà ko có xèng nên phải dạt về Thủ Đức đấy.

Status
Không mở trả lời sau này.