Tập Lái
15/11/11
23
0
0
Re:[Hot]Thông số kỹ thuật Mazda CX-5

E lên melina xem chương trình gt sản phẩm của vina mazda có một số cảm nhận sau : (đây chỉ là cảm nhận của riêng cá nhân e)
1. Xe X9 đẹp rộng rãi nhưng giá quá cao
2. CX5 ngoại thất quá xấu thua xa rav4 và crv, có cảm giác ngắn mũi xe giống như mồm cá mập. Nội thất cũng k có gì đặc biệt. Hàng ghế sau quá chật người nào cao khoảng 1m7 trở lên thì để chân hơi khó. Ưu điểm là option tương đối đủ. Chưa có giá chính thức nhưng theo nhận định của nhân viên mazda thì khoảng 1,2 tỷ đồng, nếu vậy theo cá nhân e thì có nhiều lựa chọn hay hơn.
3. MX5 hơi nhỏ nhưng đẹp.
Các cụ cho ý kiến nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/3/11
280
5
18
35

Duvus nói:
E lên melina xem chương trình gt sản phẩm của vina mazda có một số cảm nhận sau : (đây chỉ là cảm nhận của riêng cá nhân e)
1. Xe X9 đẹp rộng rãi nhưng giá quá cao
2. CX5 ngoại thất quá xấu thua xa rav4 và crv, có cảm giác ngắn mũi xe giống như mồm cá mập. Nội thất cũng k có gì đặc biệt. Hàng ghế sau quá chật người nào cao khoảng 1m7 trở lên thì để chân hơi khó. Ưu điểm là option tương đối đủ. Chưa có giá chính thức nhưng theo nhận định của nhân viên mazda thì khoảng 1,2 tỷ đồng, nếu vậy theo cá nhân e thì có nhiều lựa chọn hay hơn.
3. MX5 hơi nhỏ nhưng đẹp.
Các cụ cho ý kiến nhé
Em thấy ưu điểm lớn nhất là em nó sở hữu công nghệ Sky Activ, cực kỳ tiết kiệm nhiên liệu. Option thì khá đầy đủ cho một em nhập Nhật.

Hạng B2
17/3/11
280
5
18
35

quyiphone nói:
chờ cái gía thôi , xe thì ngon rồi

Hôm nào bác Quý lên bảo dưỡng em iu Sportage thì em mời bác qua xem CX-5 để đưa ra những cảm nhận nhé.;)

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
Em lạy bác, đào hầm đúng chỗ cho thông tin nó đúng chứ bác!

Hạng B2
17/3/11
280
5
18
35
hehe, lâu quá mới vô lại box Mazda, không ngờ các bác vẫn xôm tụ còn hơn xưa, đáng mừng, đáng mừng!

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
hehe, lâu quá mới vô lại box Mazda, không ngờ các bác vẫn xôm tụ còn hơn xưa, đáng mừng, đáng mừng!
Lâu quá mới thấy bác Duy, vợ con ngon lành rùi fai ko bác.He he