Tập Lái
30/4/10
29
1
3
À, tấm đầu tiên bố cục có vẻ ngon lành nhất. Mẫu người mẫu xe đều "dữ" :p hết mà sao noise giống chụp bằng điện thoại quá!

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Em thấy chủ đề mang người đẹp và quái vật thì hay hơn, con mãnh thú Su bị khuất phục dưới xiềng xích của người đẹp, nhưng chụp sao cho thấy con mãnh thú Su đàng gầm thét với đôi mắt (đèn xe) cam chịu trước vẻ sexy thì hay hơn. Hình nhìn hơi hiền.
Em dọt

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
Cái tiêu đề SEX SLAVE với nội dung các bức ảnh thực sự em không hiểu lắm, hình như nó không có liên quan???? Việc cột dây xích vào chiếc xe motor có ý nghĩa gì vậy bác?

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM
xem xong. em đi ra... ko còn gì đọng lại trong đầu em ngoài 1 cô gái mặc bikini và 1 chiếc Suzuki...

Tập Lái
17/7/12
7
1
0
bác nói thế em buồn đấy! Gọi xe gọi mẫu đến mà lấy điện thoại chụp à ^^. Nhưng rút kinh nghiệm bộ sau sẽ tốt hơn. Vì bộ sau sẽ chụp ngoại cảnh :) Cám ơn bác!

Tập Lái
17/7/12
7
1
0
hoangkha8487 nói:
Cái tiêu đề SEX SLAVE với nội dung các bức ảnh thực sự em không hiểu lắm, hình như nó không có liên quan???? Việc cột dây xích vào chiếc xe motor có ý nghĩa gì vậy bác?

Bác xem các bác ở trên giải thích khá đúng với mục đích của bộ ảnh đấy ạ. Sợi xích xích con quái vật màu vàng đó lại như là một SLAVE, còn cô gái kia thì biểu trưng cho SEX ^^ hihi.

Hạng B2
22/7/11
441
11
18
Em thấy da bác xử lý thế nào mà giả giả, trông như sáp và búp bê ấy. Góc chụp tấm số 5 mẫu lên rất đẹp.
Album này làm em liên tưởng đến album gì đó của Thủy Top, không mới mẻ lắm

Hạng C
29/3/10
847
487
63
Hi xwheeltv .
Theo thiển ý cá nhân của tôi thôi .
Trước hết tôi có lời khen ngợi bác và nhóm của bác đã mạnh dạn lên chương trình , kế hoạch cho những gì mình muốn làm . Mong và chúc các bác mỗi ngày học hỏi , sửa đổi dể ngày nào đó đạt được kết quả mong muốn . Cái tựa đề và những lời mới gọi có thể tạo sự hiểu lấm cho nhiều người nhưng cũng nói lên được phần nào nhiệt huyết của các bác .
Tôi có chút gợi ý như sau :
Trước hết hình càng nhiều rối rắm thì càng làm giảm cái muốn nhấn mạnh cũng là cái chủ đích của mình ,các bác nên đơn giản háo đi để tập trung tằm mắt người xem vào chủ thể .
Tận dụng nguồn sáng làm đường dẫn đến chủ thẻ để bố cục thêm chặt chẽ .Tận dụng nguồn sáng tạo chênh lệch tương phản gây cảm xúc , tập trung .
Đường dẫn là một trong những yếu tố quan trọng trong pp tạo hình ( có thể là nguồn sáng , những vật thể hay màu sắc v.v. ). Những đường dẫn cũng tạo nên sự sinh động cho bức hình .
Chút góp ỳ căn bản , cũng có thể chỉ nhắc lại những gì các bác đã biết nhưng trong lúc làm việc hăng say quá nên bỏ quên .
Chúc có nhiều hình đẹp ,Bye.

Tập Lái
17/7/12
7
1
0
chắc chắn bộ ảnh tháng sau sẽ tốt hơn lần này. Cám ơn bạn nhiều :)