Hạng C
13/4/08
595
0
16
Gallardo là đàn anh của Murcie muh bác (theo e là thế). Nhưng SE ko so sánh với LP đc :))

Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM
Hôm kia em đi buổi tối tầm 7h về đến đường Hùng Vương quận 5, đang dừng đèn đỏ...tự nhiên thấy mọi người 2 bên đường cùng nhìn về một hướng và há hốc mồm....em tưởng có quýnh lộn...kiếm kiếm theo hướng đó thì thấy em bò đen đang tung 1 cánh lên đổ xăng....hic..biết bao nhiều người nhìn ngắm....

Hạng B2
4/6/08
413
0
0
Đà Nẵng
ChenTsai nói:
Gallardo là đàn anh của Murcie muh bác (theo e là thế). Nhưng SE ko so sánh với LP đc :))

ý em là xét về sức mạnh lẫn giá trị bác ợ:D
@car_addicted: ước gì mình đc. như anh ấy bác nhể :cool:

ChenTsai nói:
con màu trắng nhìn thấy sao sao đó....thấy xấu......với đèn đục đục....Gallardo sao là đàn anh của Murcièlago được.....bác so sánh kiểu gì vậy ??? Con Se chuyển chủ mới rồi......

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
Cls55_Amg nói:
ChenTsai nói:
con màu trắng nhìn thấy sao sao đó....thấy xấu......với đèn đục đục....Gallardo sao là đàn anh của Murcièlago được.....bác so sánh kiểu gì vậy ??? Con Se chuyển chủ mới rồi......

Ý bác Chentsai là Gallardo có trước Murcielago, thằng nào đẻ trước thì làm anh.

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
BMW Z9 nói:
Cls55_Amg nói:
ChenTsai nói:

Ý bác Chentsai là Gallardo có trước Murcielago, thằng nào đẻ trước thì làm anh.

úi, Murcie ra trước Z9 ơi, Murcie thế hệ đầu tiên ra từ thời 2001 lận, Garlardo mới có sau này khoảng 2005 gì đó anh quên rồi, Gallardo là em toàn diện của Murcie