Hạng C
26/3/11
506
463
63
Bản titan 1 cầu nói chung giống y năm ngoái về option, bên ngoài khác cái cản trước, mâm khác, động cơ với hộp số mới thôi

Hạng B2
24/11/16
155
81
28
Autodaily và Xedoisong đã lên bài ra mắt EV mới, Otosaigon chưa lên bài nữa nhỉ?

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Dù cuối cùng Ford cũng đưa ra cái giá giảm hơn dự kiến 1 tí nhưng vẫn quá cao .
Là 1 người khách hành quan điểm e thì EV chỉ có thể tương đương cạnh tranh với Cap , giờ nâng cấp lắm cộng với PR cho lắm thì vẫn phải dưới Trai 1 tí , ko thể ngồi cùng mân với PSAN và FTAN . Ev chỉ có thể bán nhiều khi giá dưới 1 tỷ giá như vầy vẫn có thể bán nhưng với những bác quá yêu Ev thôi . Em đang tìm mua xe FT bắt lắp thêm đồ e cancel, PSAN thì ko có hàng chỉ còn màu đen em ko thik, chuyển sang đỡ Crv cung chỉ có bản thấp bản full qua 2019 mới có , mấy hôm nay vì ko còn lựa chọn cũng tính zem xét Ev giờ thấy giá này thì khỏi coi xe làm gì mất thời gian
https://autodaily.vn/2018/08/ford-everest-2018-chinh-thuc-ra-mat-tai-viet-nam

Hạng C
1/12/11
863
874
93
Thật ra 2 bản được trông đợi nhất là 2 bản thấp nhất. Ai yêu 4 cũng mong Ford chạy đầy đường. Nhưng Ford đã không muốn như vậy, đành chịu thôi.

• Like
Reactions: Billca
Hạng B2
28/3/18
198
73
28
Phú Mỹ FOrd
www.facebook.com
Dù cuối cùng Ford cũng đưa ra cái giá giảm hơn dự kiến 1 tí nhưng vẫn quá cao .
Là 1 người khách hành quan điểm e thì EV chỉ có thể tương đương cạnh tranh với Cap , giờ nâng cấp lắm cộng với PR cho lắm thì vẫn phải dưới Trai 1 tí , ko thể ngồi cùng mân với PSAN và FTAN . Ev chỉ có thể bán nhiều khi giá dưới 1 tỷ giá như vầy vẫn có thể bán nhưng với những bác quá yêu Ev thôi . Em đang tìm mua xe FT bắt lắp thêm đồ e cancel, PSAN thì ko có hàng chỉ còn màu đen em ko thik, chuyển sang đỡ Crv cung chỉ có bản thấp bản full qua 2019 mới có , mấy hôm nay vì ko còn lựa chọn cũng tính zem xét Ev giờ thấy giá này thì khỏi coi xe làm gì mất thời gian
https://autodaily.vn/2018/08/ford-everest-2018-chinh-thuc-ra-mat-tai-viet-nam
Dù là quan điểm cá nhân nhưng bác so sánh thế này thì vớ vẩn quá

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Giá không rẻ thật, nhưng phải công bằng nhận xét rằng cái giá đúng là "tiền nào của đó".
Em này như gái đẹp, anh nào nhìn cũng thèm nhưng không phải anh nào cũng đủ "lực" để rước em nó về.
So Fortuner bản cao nhất với Everest bản cao nhất thì Phò-tủn phải xếp sau về option, động cơ, hộp số.
Nhưng được cái Phò tủn hơn về hậu mãi, nhiều chỗ để sửa chữa, đèn trước là LED.

• Like
Reactions: urlybug