Hạng B2
25/10/05
167
43
28
48
TP.HoChiMinh
google.com.vn
RE: Hot hot: Honda Civic dang chay o Ha Noi

@Bác bỏ vợ 3 lần!!!Bác không nhìn thấy cái gạt nước nó nằm bên trái ah!Civic chỉ có một cái gạt nước thui!thì phải nằm bên tài để mà khi trời mưa nó gạt nước còn thấy đường lái xe chứ!!![8D][8D][8D]

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Tôi chỉ nghĩ đơn giản là đến cái xe tập lái cũng còn phải có biển xe tập lái nữa là. Nếu có chạy thử thì cũng phải có biển "XE CHẠY THỦ" để bà con biết mà ... tránh xa kẻo lữo nó đâm chứ:D.
Hơn nữa VR không có bãi thử hay sao mà phải vác xe ra đường thế này.

Bác cứ ra 18 Phạm hùng mà hỏi xem có phải không.

Mà ai bảu bác là chỉ có 01 cần gạt nước???[8D]

Trích đoạn: namquocphat

@Bác bỏ vợ 3 lần!!!Bác không nhìn thấy cái gạt nước nó nằm bên trái ah!Civic chỉ có một cái gạt nước thui!thì phải nằm bên tài để mà khi trời mưa nó gạt nước còn thấy đường lái xe chứ!!![8D][8D][8D]

Hạng B2
14/9/04
130
1
18

Em khẳng định đây là xe chạy thử trên đường VN. Các bác nhìn kỹ bức ảnh thứ 2 sẽ thấy cái đầu của bác tài

Hạng B2
3/1/06
156
0
0
53
zin1999

đây là ải Chi Lăng trên đường đi Lạng Sơn.

Bị Bấm 1 Lỗ
13/5/05
31
0
0

Nếu bạn bác đã dám tung hình ra như vậy thì sao không phóng kích thước nó lớn hơn một tí , việc gì phải teo nhỏ lại như thế kia ? [8|] Đánh đố dư luận chăng ? [8|]

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/9/04
80
0
0
1 nơi xa lắm

Hôm trước đi xe khách từ Hà nội về Việt Trì, em cũng thây 4 chiếc Civic chạy ở đường Nội bài, đeo biển Xe chạy thử, lao vun vút, em cũng chẳng kịp nhìn nội y của nó ra sao. Bác tài xe khách đuổi theo nhưng không ăn thua, đến đoạn nhà máy cua nó thì nó rẽ vào. Nếu nó ráp đúng như xe em thấy thì ok lắm bác ạ!

VNA
Hạng B2
22/9/04
146
0
0
53
Very Near Airport

Trích đoạn: tintin2

Xe đẹp nhưng may cho đồng chí lái xe là không gặp *** sẽ bị phạt vì lỗi đè vạch liền nét. Tít của bài bác không đánh dấu làm em giật mình tưởng bị cháy ở HN:D ... Xem ảnh mới biết là đang chạy thử nhưng không phải ở HN. Bác lên mạng dùng chức năng search ảnh của Google hoặc Yahoo ra cả đống.

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Trích đoạn: mucangchai

Hôm trước đi xe khách từ Hà nội về Việt Trì, em cũng thây 4 chiếc Civic chạy ở đường Nội bài, đeo biển Xe chạy thử, lao vun vút, em cũng chẳng kịp nhìn nội y của nó ra sao. Bác tài xe khách đuổi theo nhưng không ăn thua, đến đoạn [size=3]nhà máy cua [/size] nó thì nó rẽ vào. Nếu nó ráp đúng như xe em thấy thì ok lắm bác ạ!
Cái nhà máy này lạ nha ......;);););););););)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Cho nó to lên một tý để nhìn rõ cảnh trí hơn,nhưng hình ảnh lại bị mất nét đi:

Hạng B1
17/5/06
57
0
0
HA NOI

Đoạn này thì em nghĩ là đường đi Lạng Sơn đoạn Chi Lăng ,đúng không các bác?