Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
Em nghĩ nếu có thể dời cái bumper trước về phía sau vài cm để cái góc vát trên hood bo theo đèn xe lớn hơn thì nhìn phía trước khỏi nhận ra E46 luôn. Anw, xe độ đẹp và thú vị lắm :)

How does  a estoril blue "BMW E46 + F30"  look like?

Tập Lái
25/10/12
7
1
1
Chào bác tdnguyen . Xe của bác độ wa' hoàn hảo. Em là Danh pv báo vnexpress chuyen muc oto & xe máy. Không bik bác tdnguyen ở đâu để e có thể đến viết bài về chiếc BMW này được ko ạh . Đây là cell fone và mail của e. 090.2552.883 . Email : . Rất mong được gao lưu và chiêm ngưỡng thành quả của bác :)

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: BMW_3333
Hạng B2
18/9/12
209
61
28
@khoa2006: bác quan sát thật kỹ. Chỗ đó em cũng ko hài lòng lắm, và cũng muốn đưa bumper ra trước thêm 2-3 cm và độ capo dài ra thêm 1 chút (capo càng dài dàng đẹp mà :D). Lúc đó sẽ giống y chang capo và fender của F30, nhưng garage họ chỉ chịu làm đến thế mà thôi :( Làm xong rồi, ko bắt họ sửa được nữa.

@mustang: xe mình chỉ là độ bề ngoài cho giống đầu xe F30 (mà mình rất thix), chứ không có gì đặc biệt. Với lại mình cũng chưa làm xong phần Quad-exhaust tips, lip sau cho quad-tip... Xe chưa như ý muốn, nên cũng rất ngại lên báo. Thanks bạn nhé.

@A8: chi phí cũng khá tốn kém đó bạn: cặp đèn F30 là mắc nhất, sau đó đến sơn lại xe (vì mình ko biết abcd với bảo hiểm :(, mua cản F30 và tiền công làm lại body... Cái tốn thứ 2 chính là thời gian và những việc linh tinh ngoài ý muốn khi độ xe :(

Tập Lái
3/10/13
2
0
0
tdnguyen nói:
@khoa2006: bác quan sát thật kỹ. Chỗ đó em cũng ko hài lòng lắm, và cũng muốn đưa bumper ra trước thêm 2-3 cm và độ capo dài ra thêm 1 chút (capo càng dài dàng đẹp mà :D). Lúc đó sẽ giống y chang capo và fender của F30, nhưng garage họ chỉ chịu làm đến thế mà thôi :( Làm xong rồi, ko bắt họ sửa được nữa. @mustang: xe mình chỉ là độ bề ngoài cho giống đầu xe F30 (mà mình rất thix), chứ không có gì đặc biệt. Với lại mình cũng chưa làm xong phần Quad-exhaust tips, lip sau cho quad-tip... Xe chưa như ý muốn, nên cũng rất ngại lên báo. Thanks bạn nhé. @A8: chi phí cũng khá tốn kém đó bạn: cặp đèn F30 là mắc nhất, sau đó đến sơn lại xe (vì mình ko biết abcd với bảo hiểm :(, mua cản F30 và tiền công làm lại body... Cái tốn thứ 2 chính là thời gian và những việc linh tinh ngoài ý muốn khi độ xe :(  
bác ơi, bác có thể in box e tổng chi phí lên dc ko >< thanks bác nhiều

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Dàn đầu và màu sơn quá đẹp, nhìn rất hiện đại, nhưng đèn sau còn nguyên bản, lại pha vàng em thấy k hợp với phần đèn trước. Bác Đ xem thay bộ đèn sau giống vầy nữa là cool hơn đó: