RE: Hu hu, em bị mất LOGO rồi

Chia buồn bác lôi xe,

Cách 6: Bác đặt chữ INOX khác đi, ví dụ như chữ XELOI, rồi gắn ngay vị trí cũ.
Em bảo đảm ấn tượng và độc nữa đó.
Các cứ sang forum Ford xem cái logo Reddevill của bác quỷ đỏ, hay lắm bác ạ. Em sắp bắt chước đây

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Cách 7: Em nghĩ ra rồi, em sẽ xin bác Bovo03 cái Avatar rồi in ấn cẩn thận, dán lên cho nó độc [8D]

Các bác thấy có được không?

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Hố hố, em hỏi TH rồi, thông báo cho các bác giật mình luôn: 100k tiền Bác Hồ, nhân viên bán phụ tùng của TH còn hỏi thêm anh có cần thì em bảo xe ôm mang đến tận nơi . Theo em thì em đề nghị tất cả các bác định bắn đinh vào logo dừng lại ngay khỏi làm xấu đội hình CRC. Thế là vừa nói không được với bọn Chợ Giời vừa có được đồ xịn mà thiệt hại không đáng là bao. Cái logo bị mất em cứ để đấy cho bọn nó ế hàng, lần sau đừng lấy nữa.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: xeloi

Hố hố, em hỏi TH rồi, thông báo cho các bác giật mình luôn: 100k tiền Bác Hồ, nhân viên bán phụ tùng của TH còn hỏi thêm anh có cần thì em bảo xe ôm mang đến tận nơi . Theo em thì em đề nghị tất cả các bác định bắn đinh vào logo dừng lại ngay khỏi làm xấu đội hình CRC. Thế là vừa nói không được với bọn Chợ Giời vừa có được đồ xịn mà thiệt hại không đáng là bao. Cái logo bị mất em cứ để đấy cho bọn nó ế hàng, lần sau đừng lấy nữa.
Mua ngay 10pcs đi bác ,gắn vào rồi làm 1 cai Note bên canh : giá 100K ( original ) , chính hãng ...

Hạng B1
7/4/07
56
8
8

vậy hả bác, may quá, tí nữa thì chiều nay em cho em nó đi đóng đinh, sáng hô quyết tâm, chiều thấy nắng quá lại ngại, em nó tý nữa thì thủng đít, nhờ có bác lôi xe đấy, cảm ơn bác nhìu.:D

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Chưa kịp chia buồn với anh Hòa thì giờ chúc mừng rồi. Mà em thấy ling kiện xe carens do TH nhập về khá rẻ thì phải. Như cái lọc dầu có 40k (theo anh Thành nói), giờ logo 100k nữa. Anh em vậy yên tâm về đồ thay thế của carens rồi các bác nhỉ.

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

bác xe lôi ơi TH nó bán một lần ít nhất phải mua 10 cái,ko bán lẻ cái một đâu,bác cứ mua cả chục, về gắn vài ba cái thôi còn lại hôm nào off chia cho anh em trong hội mỗi người chiếc để dùng dần.anh em xin cám ơn bác trước.

Hạng B2
31/5/07
214
0
16

Ý kiến của bác Phong em nghe là ưng cái bụng nhất hehe. Bác xeloi thấy thế nào nhỉ? [8D] Thế mà hôm em đi đăng ký thì 1 đồng chí của TH kêu là cẩn thận mất cắp 4 cái nắp che có logo KIA ở 4 bánh xe, nếu mất 4 miếng đấy mà mua qua TH thì mất 200 thằng Mỹ. Nghe mà em súyt ngất! Đang định đổ keo 502 vào 4 miếng đấy vì hình như nó cũng ko phải cạy ra bao giờ (trừ khi được mấy chú nghẹo cạy gíup :mad:), các bác thấy có nên ko?

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Hế hế, ý bác Phong đúng ý em. Em sẽ mua 10c, lắp lại chỗ cũ 1c, còn lại em dùng như vầy: 2c làm móc treo lên kính trước, 2c làm móc treo lên kính sau (tất nhiên là bên trong rồi), thế là bọn nó thấy rõ là em không có ý đồ mua lại thì chả tội gì mà bóc nữa. Còn lại 5c em mang đổi rượu + chim trời của bác Phong rồi rủ anh em CRC đi nhậu :D

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

@anchor: Lốp để đúng cân đi có khác không bác, êm và đỡ ồn hơn không?