Hạng C
21/10/07
714
15
18
RE: Hu hu, em bị mất LOGO rồi

Xin thông báo với anh em là TH nhập về đầy đủ linh kiện thanh thế cho anh em ta khi bị hỏng hóc và mất cắp và giá cả thì cực mềm, do vậy anh em ko nên đi mua lại hay mua ở đâu khác mà cứ vô Hãng mà mua cho nó đúng đò xịn lại rẻ nữa. :D:D

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Xin chia buồn cùng bác, vậy là tụi đạo chích đang chú ý tới xe của Hàn Quốc. Mấy vụ trước tụi nó thổi mất logo của Captiva nay tới caren:mad:

Hạng B1
26/2/08
78
1
0
Bến Ninh Kiều

Em nghĩ ko cần tán đinh cái logo đâu các bác ạ, trông rất xấu với lại logo KIA mấy chiếc xe tải chạy đầy đường chắc ko hiếm, em định tán cái chữ CARENS thôi nhưng mà nếu TH có với giá mềm thì ko tán luôn cho nó đẹp:D

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Em mạo muội hỏi có bác nào làm việc hoặc nhà ở phía Gia Lâm gần TH không ạ?

Hạng B2
29/11/07
178
0
0

Trích đoạn: xeloi

Em mạo muội hỏi có bác nào làm việc hoặc nhà ở phía Gia Lâm gần TH không ạ?
Chia buồn với bác Hòa, nhà Bác Kiên Hội trưởng ở ngay Gia lâm đấy.
sáng nay vừa gặp bác trên đường Nguyễn Thái Học - nhìn mông vợ 2 của bác chán thật - như mặc quần thủng đít ấy.
- Bác mua luôn 30 cái để phát đủ cho AE CRC nhé

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Các bác ơi, logo cho chi hội của mình có rồi. Các bác vào cho thêm ý kiến đi ạ?
@ anh Hòa, hay cắt cái hình logo của chi hội rồi dán vào mông em nó cho đặc biệt đi anh...:D

Hạng C
9/11/06
575
1
18

đây nè bác
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=1000117

Hạng B1
26/3/08
87
0
0

mất thì thôi, đừng gắn lại làm j. Cho bọn mua hàng trộm mất tiền chơi. Xe không có logo thì nhìn vào cũng biết là xe j rồi. [8D]. Mà xe làm nên logo hay logo làm nên chiếc xe nhỉ ??

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity

Trích đoạn: xeloi

Hố hố, em hỏi TH rồi, thông báo cho các bác giật mình luôn: 100k tiền Bác Hồ, nhân viên bán phụ tùng của TH còn hỏi thêm anh có cần thì em bảo xe ôm mang đến tận nơi . Theo em thì em đề nghị tất cả các bác định bắn đinh vào logo dừng lại ngay khỏi làm xấu đội hình CRC. Thế là vừa nói không được với bọn Chợ Giời vừa có được đồ xịn mà thiệt hại không đáng là bao. Cái logo bị mất em cứ để đấy cho bọn nó ế hàng, lần sau đừng lấy nữa.
Em thì đã bắn đinh tất cả rồi, phải chi cái thớt này ra sớm thì may nhỉ, em phải tốn tất tần tật cho việc bắn đinh bảo hiểm mất 350K đấy nhìn thấy ghét thật