Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
T.ran nói:
SG đang mưa tơi tả, mưa vô cầu thang, cá tung tăng ghê quá[/:)], lụt lội như...Huế, em thì ớn mưa Huế quá xá, mới vài ngày năm ngoái là tởn thí mồ luôn :confused:.
Cái vụ mưa hình như càng ngày càng dịch chuyển vô phía nam, SG mấy ngày nay mưa không khác gì Huế.
Vừa rồi em ra Huế thời tiết quá đẹp, mấy anh em kéo nhau về cồn tè nhậu quá đã, chỉ tiếc là toàn hải sản thiếu "rau" :D
Mai em lại ra làm tô bún bò.:D

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
hoaiphong99 nói:
T.ran nói:
SG đang mưa tơi tả, mưa vô cầu thang, cá tung tăng ghê quá[/:)], lụt lội như...Huế, em thì ớn mưa Huế quá xá, mới vài ngày năm ngoái là tởn thí mồ luôn :confused:.
Cái vụ mưa hình như càng ngày càng dịch chuyển vô phía nam, SG mấy ngày nay mưa không khác gì Huế.
Vừa rồi em ra Huế thời tiết quá đẹp, mấy anh em kéo nhau về cồn tè nhậu quá đã, chỉ tiếc là toàn hải sản thiếu "rau" :D
Mai em lại ra làm tô bún bò.:D

Mạ ni nói thấy thèm quá .

Hạng B2
25/8/11
219
4
16
Em gốc Huế rặc, vừa rồi có đi qua đoạn gần đèo Phú Gia thấy cảnh đẹp quá nên chụp được tấm hình. Nhìn đò này thì đúng là của Huế, khó lẫn lộn, lại càng thấy nhớ.

Tập Lái
xaxu nói:
Tình cờ vào đọc bài của các bác nói về Huế, thật sự lòng em cảm thấy rưng rưng.
Em là người Huế, sinh ra và lớn lên ở Huế, đang sống ở Huế nhưng chưa bao giờ em có cảm xúc nhiều về Huế như khi đọc bài của các bác nói về Huế.
Các bác đến Huế, nếu rỗi thì a lô em nhé, số đt của em: 091349ba bốn ba năm.
Em đang đi xe Ford, tuy nhiên em đang có dự định chuyển qua Mecr. Chắc chắn đến một lúc nào đó, em sẽ nhờ các bác trong hội Merc giúp em chuyển qua Mecr, nhất là các bác có quê là Huế nhé.
Trân trọng!
Hi Bác, bác tên chi rứa? Em cũng là người Huế nì. Vừa rồi em ra Huế giao xe C200 cho khách. Nếu biết bác sớm thì ới bác phê pháo chi đó rồi. Khi nào bác muốn chuyển qua Mer thì ới em một tiếng, có chi em tư vấn cho.Số điện thoại của em là: 0943745 tám tám tám. Em tên là Hải bác nha :):):)

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
taolaoxitbop nói:
Em gốc Huế rặc, vừa rồi có đi qua đoạn gần đèo Phú Gia thấy cảnh đẹp quá nên chụp được tấm hình. Nhìn đò này thì đúng là của Huế, khó lẫn lộn, lại càng thấy nhớ.

Đẹp quá bác ơi .
@Xaxu : khoản 45 ngày nửa e cũng về Huế bằng đường bộ...có gì em allo cho bác cafe, e không nhậu đc...nhiều .:D

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
taolaoxitbop nói:
Nhỉn tấm hình ni nhớ Mạ quả đi.

Hạng B2
5/7/10
167
12
18
@bác Bannang: Khi nào bác đến Huế thì a lô em nhé, em đón bác. Hân hạnh được gặp bác hội trưởng hội Merc của OS.
@bác Hainat: Khi nào chuyển Merc em sẽ nhờ bác tư vấn. Thanks bác!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
xaxu nói:
@bác Bannang: Khi nào bác đến Huế thì a lô em nhé, em đón bác. Hân hạnh được gặp bác hội trưởng hội Merc của OS.
@bác Hainat: Khi nào chuyển Merc em sẽ nhờ bác tư vấn. Thanks bác!
@bác Xaxu: Cám ơn bác xaxu trước nha :):):):):)

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Em đang ở Huệ nè mấy bác, buồn quá tìm kèo nhậu chưa ra :(