Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/4/15
2
11
3
44
skyreal.com.vn
Em đặt chỗ tuần trước thì tầng 12 là 21.9 tr đó bác, hôm nay nghe bạn sale nói là đã tăng 8%, có bạn sale nào ở đây không em đang tìm cách xác nhận đây :D
Khu này hình như em này là rẻ nhất, không biết sau này nó có tăng lên như người ta không, nếu có thì với giá này bác đầu tư là quá ok rồi :D
Chưa biết có ok không, chứ thấy mấy sàn ban đầu quảng cáo 18.5tr/m2, sau đó tăng giá lên 20 rồi 21 trong khi CĐT chưa có giá gì hết, em có hỏi sales bên này thì thông tin cũng mập mờ lắm, bác có thể text thử http://skyreal.com.vn/can-ho-ban/can-ho-hung-phat-silver-star

• Like
Reactions: mailoftrung
Tập Lái
5/6/15
0
6
2
dĩ nhiên rồi, tiền nào của nấy thôi, sao biết đẵng cấp nó chênh cỡ nào ?. Vị trí là cái quyết định chính, ở sau lưng HAGL 1 vị trí quá tuyệt, gần trung tâm, gần Lotter Mart, Vivo City, mặt tiền tuyến đường vàng Nguyễn Thị Thập . Xuống Hưng Phát 2, chiều đi làm về qua ngã 4 NVL vs NHT là thấy trào cơm rồi, giá bằng nhau thì cũng đáng đễ suy nghĩ chứ =))

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/5/15
19
44
13
dĩ nhiên rồi, tiền nào của nấy thôi, sao biết đẵng cấp nó chênh cỡ nào ?. Vị trí là cái quyết định chính, ở sau lưng HAGL 1 vị trí quá tuyệt, gần trung tâm, gần Lotter Mart, Vivo City, mặt tiền tuyến đường vàng Nguyễn Thị Thập . Xuống Hưng Phát 2, chiều đi làm về qua ngã 4 NVL vs NHT là thấy trào cơm rồi, giá bằng nhau thì cũng đáng đễ suy nghĩ chứ =))
HAGL1 này hình như giao nhà 2010 phải không bác? Mình không thích khu này lắm mặc dù nó gần trung tâm hơn :D
Hưng Phát 2 tính ra tiện ích good hơn nhiều chứ, bác nghĩ xem, 1 thằng vị trí đẹp vô ở liền với 1 thằng chưa biết có nhà hay không đã vậy còn ở xa mà giá bằng nhau thì biết rồi đó :D

Tập Lái
14/4/15
2
11
3
44
skyreal.com.vn
Không biết tình hình sau đợt mở bán đầu tiên, dự án này đã đi về đâu rồi các bác nhể

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Hôm mở bán mình thấy giá tăng lên tầm 23 triệu, bán đc 166/242 căn, có vài người mua gần chục căn. Mình cũng mua ở đây luôn rồi.

• Like
Reactions: April64
Status
Không mở trả lời sau này.