Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Tình hình là cả 2 đều cho giữ chỗ và mở bán cùng thời điểm tuy nhiên đều chưa biết giá chính xác. Mình giữ chỗ Hưng Phát rồi, lúc đó sale nói là 18.5, sáng nay bên Hưng Phát gọi báo giá chính thức là 21.9 :3dcuoigif:

Còn bên Dragon Hill 2 sale nói là 22, không biết giá chính thức là bao nhiêu đây.

Theo các bác các mợ thì nên mua thằng nào, và với số tiền gần 22 thì có cái nào thích hợp nữa không?

• Like
Reactions: April64
Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Em có người bạn mua bên Hưng Phát 1 rồi giới thiệu cho Hưng Phát 2, em thấy thằng này giá tầm 20 tr là hợp lý chứ 22 tr thì mắc quá, dù gì Hưng Phát cũng chưa có tên tuổi gì mấy.

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
bac mua căn nào bac, tùy theo vị trí zoi bac xem la gia co( vat) hay không chu minh phân phối gia dau co cái nao 21.9, chac là đã có VAT òi dó bac. giá z la rẽ oi, bac tim hiển lai giá khu vuc xem, zoi lai bên đây bàn giao hoàn thiên cao câp ah bác
Có VAT rồi bác.
Đồng ý so với khu vực thì giá đó cũng ổn nhưng với tầm giá đó mình có thể có nhiều lựa chọn khác không, Dragon Hill 2 chẳng hạn? Vì mình thấy Hưng Phát cũng là lính mới, chỉ có Hưng Phát 1 nên cũng chưa nói được điều gì.
Bác có bán Dragon Hill 2 hoặc các dự án khác tầm mức giá đó ko ạ? Nếu có thì tư vấn mình về giá với, thanks bác!!!

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
có thời gian cái HP 1 nằm viện, các bác cứ từ từ mà muc, Phú Long thì ok rồi, quá uy tín,
thêm cái Resedence của anh Nova ngay phía trên tí, Khu Trần Thái,
tùy bác múc thôi, hàng giờ nhiều mà
Ý bác là Nova Sunrise Riverside ạ? Cái đó quá tầm rồi bác :D
Em chỉ dám me Dragon Hill 2 cùng với con này thôi, nên nhờ các bác tư vấn xem còn dự án nào tầm giá này nữa ko để dễ chọn lựa.

Tập Lái
25/9/15
0
0
0
43
Ý bác là Nova Sunrise Riverside ạ? Cái đó quá tầm rồi bác :D
Em chỉ dám me Dragon Hill 2 cùng với con này thôi, nên nhờ các bác tư vấn xem còn dự án nào tầm giá này nữa ko để dễ chọn lựa.

Dragron Hill thì đẳng cấp rồi bạn.

Tập Lái
28/9/15
0
0
0
30
Tình hình là bác muốn mua ở hay đầu tư. Tùy tình hình mới quyết đc bác ơi. Hưng Phát 2 giai đoạn đầu nên ngon đấy bác.

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Mua ở bác ui :D
Biết là nó ngon rùi nhưng ý mình là có con nào ngon cỡ nó trở lên nữa không... :D
Mua nhà là vấn đề hệ trọng nên nghiên cứu kỹ kỹ chút bác ơi.

Status
Không mở trả lời sau này.