Hạng B2
11/5/16
134
122
43
41
khu này thấy cũng thanh bình nhỉ. Tích cốp mua 1 miếng, 5 năm sau quay lai làm cái nhà ở thì còn j bằng. =))
Mua ở khu này xét về mọi mặt rất hợp lý. Đầu tư thì còn tùy.

Hạng B2
27/2/19
214
65
36
32
Mua ở khu này xét về mọi mặt rất hợp lý. Đầu tư thì còn tùy.
Sát khu này có dự án HimLam và Sport city nhỉ. Sport city có giấy phép rồi. Tương lai khu này sáng, vừa kết nối tốt vừa đủ tiện ích
Em tính làm miếng ở Hưng Phú 1 chờ 5 năm =)).
Bác nào cho e xin thông tin khu gần cổng trước của Riviera cove là khu dân cư nào vậy?

Hạng B2
10/10/11
101
50
28
Sát khu này có dự án HimLam và Sport city nhỉ. Sport city có giấy phép rồi. Tương lai khu này sáng, vừa kết nối tốt vừa đủ tiện ích
Em tính làm miếng ở Hưng Phú 1 chờ 5 năm =)).
Bác nào cho e xin thông tin khu gần cổng trước của Riviera cove là khu dân cư nào vậy?
Riviera cove thì 2 cổng: Khu Nam Long, Khu Hưng Phú,

Hạng B2
10/10/11
101
50
28
Vậy chắc khu Nam Long rồi. Khu này giờ giá sao rồi bác nhỉ.
Bác rành khu này cho e xin ý kiến tiền năng các khu dc ko?
Theo em bác cứ dạo đánh giá 1 vòng, Nam Long thì giá cao hơn do có sổ rồi, còn Hưng Phú thì xây nhà xong mới có sổ giá rẻ hơn chút là do vậy,
Bác có tiền o cần vay bank thì chọn Hưng Phú sẽ lợi hơn, em thấy về cơ sở hạ tầng thì hưng phú đẹp hơn.
Ngoài ra còn có Xây 5, Phú Nhuận, An sinh, SVHTT, khá nhiều lụa chọn

Hạng D
16/5/17
1.864
2.936
113
Theo em bác cứ dạo đánh giá 1 vòng, Nam Long thì giá cao hơn do có sổ rồi, còn Hưng Phú thì xây nhà xong mới có sổ giá rẻ hơn chút là do vậy,
Bác có tiền o cần vay bank thì chọn Hưng Phú sẽ lợi hơn, em thấy về cơ sở hạ tầng thì hưng phú đẹp hơn.
giá cả khu này giờ sao rồi a?

Hạng B2
27/2/19
214
65
36
32
Mình thấy các trang rao Hưng Phú 1 có sổ rồi. Hưng Phú 2 chưa có sổ.
SVHTT là gì bác? Hôm qua mình cũng mới dạo 1 vòng. Khu Nam Long được cái nhìu ngã thông ra đường ngoài hơn Hưng Phú.

Hạng B2
10/10/11
101
50
28
Mình thấy các trang rao Hưng Phú 1 có sổ rồi. Hưng Phú 2 chưa có sổ.
SVHTT là gì bác? Hôm qua mình cũng mới dạo 1 vòng. Khu Nam Long được cái nhìu ngã thông ra đường ngoài hơn Hưng Phú.
Khu Kiến Á mới tiếp giáp với Liên Phường.
Riêng Hưng Phú thì sau này chung cư Đất Xanh xây thì có thêm 2 đường thông ra Liên Phường.
Đường hàng dương thông ra Liên Phường do bà con đấu tranh đã giải quyết được ngập nước thông thoáng hơn rồi. ( Nói chung là đường này về lâu dài sẽ đc giữ lại theo ý kiến của bà con).
SVHTT là Sở văn hóa thông tin cũng đã có sổ rồi đấy bác giá bên đó tầm 45,
Bác nên tìm hiểu thêm quy hoạch đường Liên Phường, để tìm biết thêm nhiều khu hơn.
Nói chung khu này chia ô phố đẹp, bác thích vô miếng nào cũng đẹp hết.

• Like
Reactions: darkgrape
Tập Lái
29/11/17
41
104
33
41
Em đang dự định giữa năm nay xây nhà ở khu HP2, để cuối năm về ở. Em không biết bên khu HP2 sau khi xây dựng xong có hoàn công nhà được không ạ, để chuyển đổi tên làm sổ hồng luôn ạ.
Có anh/chị nào biết thông tin xin tư vấn giúp em !
Em xin cám ơn!