Hạng B1
7/9/09
94
30
18
Khu Hưng Phú 2 hiện giờ xây nhà xong vẫn chưa ra số hồng được, vì vướng khu xử lý nước thải, khí nào HP làm thì mới giải quyết được vụ cấp sổ hồng cho HP2, mà chờ HP làm khu này thì biết khi nào, vì tri tốt, hạ tầng đẹp mà giá lại bị đè vì vẫn đề này.

Hạng B1
15/6/12
90
78
18
Khu Hưng Phú 2 hiện giờ xây nhà xong vẫn chưa ra số hồng được, vì vướng khu xử lý nước thải, khí nào HP làm thì mới giải quyết được vụ cấp sổ hồng cho HP2, mà chờ HP làm khu này thì biết khi nào, vì tri tốt, hạ tầng đẹp mà giá lại bị đè vì vẫn đề này.
Thông tin này ở đâu vậy bác ?

Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
Cho mình hỏi các tiện ích chung khu liên phường phước long b này có thể sử dụng vị trí ntn các bác: chợ, siêu thị, bệnh viện, trường học, nhà trẻ, xe buýt,... hiện tại lẫn quy hoạch tương lai gần

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Địa Ốc 3 gần đó cũng y vậy. Bệnh chung của đám chủ đầu tư lôm côm. Giờ tiền nó cầm hết rồi. Kêu nó bỏ tiền ra làm vụ xử lý nước thải để NN cấp sổ cho bà con chắc khó hơn lên trời

Hạng B2
8/10/11
326
1.379
93
Căn góc đẹp nhất RP vừa nhận cọc đâu gần 10 tỏi à các anh, vậy là cũng lên đấy chứ ạ.

Hạng C
30/1/13
729
19.743
93
Cho mình hỏi các tiện ích chung khu liên phường phước long b này có thể sử dụng vị trí ntn các bác: chợ, siêu thị, bệnh viện, trường học, nhà trẻ, xe buýt,... hiện tại lẫn quy hoạch tương lai gần
Nói về tiện ích thua. Ở đây chủ yếu thoáng đãng, có oto hàng ngày cô Q2 Q1 học tập làm việc
Chỉ thấy siẻu thị mini & trường mẫu giáo quá trời
Qua bvQ2 cũng gần

Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
Nói về tiện ích thua. Ở đây chủ yếu thoáng đãng, có oto hàng ngày cô Q2 Q1 học tập làm việc
Chỉ thấy siẻu thị mini & trường mẫu giáo quá trời
Qua bvQ2 cũng gần
Bác Hưng có ở khu này ko bác, nếu ở khu này thì hàng ngày sinh hoạt chợ búa bác đi ntn, khoảng cách từng cái cho mình xin thông tin, nếu ko thì chắc phải 10 năm hi vọng mới đầy đủ tiện ích nhỉ, xem xung quanh thấy có cái centrall mall bên CNC đang xây nhưng thằng chủ satra hơi dỏm từ LP qua cũng mất 4km, bên phú nhuận có lô đất TTTM nhưng không ai ở, có khi phải về KDC cũ dưới NDT hoặc lên mấy khu phước bình ở trên nhỉ, đúng là ở quy hoạch toàn khu sướng có mà khổ cũng ko ít, ko có chợ chòm hỏm đồ hàng tươi, trường tiểu học, trung học hình như cũng chưa có pk.