Hạng B1
4/9/16
78
635
83
35
Bác ở số mấy HP?
Giờ bác nào bao ra đc sổ hồng hú to lên nghen....e kiu dân toàn khu đưa bác làm hết!
Chỉ 1 -2 căn làm ra đc do thời điểm lúc đó thế nào ko biết, còn giờ chã nhà nào làm ra đc.
Còn cái cty Hưng Phú là cty vô trách nhiệm, chỉ bán cho xong và làm tiền kh. Đùn đẩy trách nhiệm làm sổ trong khi chưa hoàn thành nghĩa vụ dự án với NN nên dân có làm đc đâu. Thậm chí còn đưa 1 thằng cha ất ơ nào vô bảo là thay mặt Hưng Phú lo giấy tờ cho cư dân nhưng thực chất là cò tào lao....ngậm tiền xong ko làm ra được cũng quỵt luôn ko trả lại tiền.
Thả nào thấy hưng phú rẻ hơn khang an

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Hôm nay mình lên CĐT Hưng Phú hỏi thì họ nói không thông đc đường trục chính 20m ra Liên Phường vì Nam Long ko cho. Họ cũng nói rõ là bên HP2 xây nhà xong thì mình chỉ đc cầm sổ đứng tên CĐT thôi nhé, còn bao lâu ra tên mình thì họ nói không biết.

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Bác ở số mấy HP?
Giờ bác nào bao ra đc sổ hồng hú to lên nghen....e kiu dân toàn khu đưa bác làm hết!
Chỉ 1 -2 căn làm ra đc do thời điểm lúc đó thế nào ko biết, còn giờ chã nhà nào làm ra đc.
Còn cái cty Hưng Phú là cty vô trách nhiệm, chỉ bán cho xong và làm tiền kh. Đùn đẩy trách nhiệm làm sổ trong khi chưa hoàn thành nghĩa vụ dự án với NN nên dân có làm đc đâu. Thậm chí còn đưa 1 thằng cha ất ơ nào vô bảo là thay mặt Hưng Phú lo giấy tờ cho cư dân nhưng thực chất là cò tào lao....ngậm tiền xong ko làm ra được cũng quỵt luôn ko trả lại tiền.

Ông già em ở XD5 dối diện Hưng Phú, trước em có 1 lô HP1 H20 đã bán cuối năm 2016, theo như em biết thì lô H xây nhà có sổ rồi, hiện tại đang có 1 căn nhà đã có sổ rao bán 3,5 tỷ mà. Bác tự lo giấy tờ đi, cha già đó là cậu của sếp Hưng Phú, không biết gì đâu, 70 tuổi rồi. Bác ở căn nào vậy. Về nguyên tắc thì tụi nó giao đất đã quá lâu rồi, trên hợp đồng góp vốn ghi sau 1 năm xây nhà, mà bây giờ đã 12 năm. Cty Hưng phú là công ty nhỏ, thằng sếp đã đi nước ngoài định cư, sau này không làm thêm dự án nào hết. Bác lo làm lẹ đi, tự mình đi làm, không mấy bữa HP nó giải thể, không làm ăn được gì đâu

Tập Lái
26/9/16
9
68
13
40
Vãi, em tính mua Hưng Phú mà nghe các bác nói sợ quá.
Hay bác chuyển qua điền phúc thành liên phường đi, e có lô sau lô mặt tiền liên phường 1 lô nè, xây xong ra sổ hồng nhanh chóng, giá cả cũng mềm hơn các khu xung quanh, bác cần pm e.
Hưng Phú 1-2 và River Park (River Terrace cũ), Phước Long B, Quận 9
Vị trí đất ngay gần opal city, 126m2

Hạng C
6/12/10
586
15.638
93
mà sao thằng HP này căng nhỉ , sang nhượng bắt làm móng