Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Hay bác chuyển qua điền phúc thành liên phường đi, e có lô sau lô mặt tiền liên phường 1 lô nè, xây xong ra sổ hồng nhanh chóng, giá cả cũng mềm hơn các khu xung quanh, bác cần pm e.View attachment 853630 Vị trí đất ngay gần opal city, 126m2

Chỗ này ngay cc Phố Đông phải k bác? Lô mt LP giờ giá bao nhiêu?

Hạng B1
3/12/13
77
692
83
Hay bác chuyển qua điền phúc thành liên phường đi, e có lô sau lô mặt tiền liên phường 1 lô nè, xây xong ra sổ hồng nhanh chóng, giá cả cũng mềm hơn các khu xung quanh, bác cần pm e.View attachment 853630 Vị trí đất ngay gần opal city, 126m2
Lô của bác vị trí đẹp mà khó đi thế em thấy bác rao lâu lắm rồi, chẳng nhẽ thanh khoản kém thế

Tập Lái
26/9/16
9
68
13
40
Lô của bác vị trí đẹp mà khó đi thế em thấy bác rao lâu lắm rồi, chẳng nhẽ thanh khoản kém thế
Em cũng chỉ rao trên otosaigon thôi, chưa qua môi giới nên chắc chưa tiếp cận được khách có nhu cầu, em cũng không vội nên chờ opal city khởi công hay tin tốt từ khu thể thao rạch chiếc thì chắc đẩy đi nhanh.

Hạng B1
9/10/17
59
148
33
Em cũng chỉ rao trên otosaigon thôi, chưa qua môi giới nên chắc chưa tiếp cận được khách có nhu cầu, em cũng không vội nên chờ opal city khởi công hay tin tốt từ khu thể thao rạch chiếc thì chắc đẩy đi nhanh.
Chỗ này của bác có sổ chưa nhỉ?

Hạng B1
2/10/14
83
120
33
36
Giá sao vậy bác, ib e nghe , thanks bác

12/10/07
2.646
10.496
113
Thực sự vẫn tiến hành chứ không phải chuyện đồn thổi, nói chơi.

Lại sắp có sóng khu vực Liên Phường này:

Chủ tịch UBND TP HCM Nguyễn Thành Phong cho biết địa phương này đang chuẩn bị đề án xin đăng cai SEA Games 31 vào năm 2021.
...
TP HCM đang hoàn thiện đồ án quy hoạch Khu liên hợp thể thao Rạch Chiếc. Đây là công trình chính phục vụ SEA Games 31 nếu TP HCM đăng cai. "Để tổ chức SEA Games 31, trước hết, Khu liên hợp thể thao Rạch Chiếc phải được quy hoạch hoàn chỉnh. Có rất nhiều nhà đầu tư mong muốn đầu tư vào khu này và dự án đang khởi động khá tốt", ông Phong thông tin thêm.Theo người đứng đầu UBND TP HCM, để tổ chức SEA Games 31, TP HCM đang tích cực chuẩn bị đề án, cơ sở vật chất nhằm đáp ứng nhu cầu. [BCOLOR=#ffff00]"Hiện nay, chúng tôi đang chỉ đạo ráo riết chuẩn bị các công trình và cơ sở vật chất, kỹ thuật để đề án này được triển khai trong thực tế", ông Phong nói.[/BCOLOR]
Đức Đồng

https://thethao.vnexpress.net/tin-tuc/hau-truong/tp-hcm-xin-dang-cai-sea-games-31-3680777.html

• Like
Reactions: Nickel2012
Hạng C
6/12/10
586
15.633
93
ai đang có hàng thì giữ chặt với tình hình nay thì giờ nếu bán đi ko mua lại chổ khác thì để đó vẫn lãi gấp nhiều lần Lãi suất bank
Mấy khu khác hết tin hổ trợ có thể giá sẻ đứng lại dồn tiền qua đây :D