Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Bác Hưng update giá khu này dữ :D
Đi lòng vòng rồi cũng thấy Hưng Phú ở được nhất so với giá tiền. Khu "compound" rẻ nhất Sài Gòn :) Nên cũng canh me lô nào giá tốt thì ôm thôi.

• Like
Reactions: cpduc
Hạng B1
14/1/14
52
149
33
39
Có khả năng khu này khi thông đường từ CC Thăng Long ra Vành Đai 2 sẽ không còn là compound nữa nhé bác. Mà từ trước đến nay mấy cái chốt bảo vệ có cũng như không, vẫn ra vào tự do à :D

Hôm nào bác qua q9 thì hú em cafe.

• Like
Reactions: anh3hung
Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Có khả năng khu này khi thông đường từ CC Thăng Long ra Vành Đai 2 sẽ không còn là compound nữa nhé bác. Mà từ trước đến nay mấy cái chốt bảo vệ có cũng như không, vẫn ra vào tự do à :D

Nó mà thông thì giá lại lên kiểu khác. Nên lại càng tốt :D. Dạo này cũng hay xuống, sẽ alo bác.

Hạng B2
1/5/08
204
161
43

Hưng Phú hiện có 2 cổng: Đường hàng dương ra Liên Phường và đường chính ra ngay VĐ 2 ngay chân cầu Rạch Chiếc. Ý bác là mở thêm 1 đường mới ra VĐ 2 ?

Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Hưng Phú hiện có 2 cổng: Đường hàng dương ra Liên Phường và đường chính ra ngay VĐ 2 ngay chân cầu Rạch Chiếc. Ý bác là mở thêm 1 đường mới ra VĐ 2 ?
Ý bác @banhduc6 là đường 20m giờ đã nối ra vành đau sẽ thông ra Liên Phường luôn. Cái này quy hoạch đã rõ, nhưng làm thì chưa biết khi nào.
Nhưng việc mở thêm một lối ra Vành Đai nữa thì Hưng Phú sẽ làm nên sẽ nhanh nữa thôi. Mở từ đường lớn nhất Hưng Phú 1 ra đó bác.

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Giá nền nhỏ bây giờ lên không tưởng luôn. Nền 90m2 Hưng Phú 1 mới hỏi kêu 18.5, giá này ngang với giá nền đường 20m Hưng Phú 2 (diện tích 132m2) :-(
Em có cái nền H20 ở đây, đã làm móng mấy năm mà chưa xây, chờ chung cư Thăng Long mở đường qua thì không biết có lên nữa không, giá 18.5t thì thấy gần gấp đôi 2013, nhưng so với khu tự phân lô 22T ở ngoài thì vẫn OK

• Like
Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Có nền biệt thự lô góc Hưng Phú 1, hướng Đông Nam và Đông, tặng thiết kế sơ phác của KTS từ Kaze http://www.kaze.com.vn có bác nào quan tâm không?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
14/12/09
675
2.067
93
Hưng Phú giờ có thèm quan tâm DA đâu.....bán hết nền là quang cho dân tự xử. Ng quét dọn còn không thèm thuê...nguyên cái khu dự án mà thuê 1 người dọn vệ sinh có chịu nổi không?

Mua xong ôm cục tức nếu có ý định ở! Toàn ng mua nền xong để đó!

• Like
Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Hưng Phú giờ có thèm quan tâm DA đâu.....bán hết nền là quang cho dân tự xử. Ng quét dọn còn không thèm thuê...nguyên cái khu dự án mà thuê 1 người dọn vệ sinh có chịu nổi không?

Mua xong ôm cục tức nếu có ý định ở! Toàn ng mua nền xong để đó!
Mấy bác mua nền lo góp tiền vô để bảo trì kìa :)
Nói chứ thấy bên Nam Long bắt chủ nền cũng phải đóng tiền, còn bên Hưng Phú thì chưa thấy đóng, nên vụ quét dọn vậy thì cũng có lý do.