Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
tôi hay đi Sg - Phan Thiết đoạn Ql1 hay Sg- Bảo Lộc đoạn QL20 thì ức chế phải biết, xe khách, xe tải rau củ 49X chạy toàn lấn qua làn ngược chiều, có xe bên kia thì cúp đầu xe mình vào lại làn, không tránh kịp thì "bùm", họ chẳng bao giờ lái xe có ý thức, có VH giao thông cả.
nhà xe thì nói ko biết, TX đổi thừa do áp lực tg chạy. xin thưa, toàn ngụy biện, Nhà xe trải thảm đường, tx ngang nhiên chạy, bất chấp vận tốc và làn đường. rất thiếu ý thức, lái xe kiểu côn đồ , hung thần quốc lộ
Lo chi, có anh 3 trắt lo tất mà..

Tập Lái
26/8/18
35
44
18
Có bác nào lái xe mà cứ bị khách ngồi sau càm ràm là thằng tài xế này chạy chậm hơn những tài xế hãng xe khác không. Mặc dù em chạy đúng tốc độ cho phép. Em nhớ có lần em chạy tăng cường tết cho hãng xe Chín Nghĩa, bác nào mà quê Quảng Ngãi thì cũng biết xe Chín Nghĩa chạy như thế nào rồi đó. Hôm đó em đang chạy có một số khách cứ nói là xe chạy chậm thế này thế kia, cứ một người nói là cả chục người hùa theo cho dù em đã nói là xe em là xe tăng cường không chạy được như những hãng xe khác chuyên chạy tuyến này. Thế mà vẫn có nhiều khách vẫn ngồi lảm nhảm em nghe mà điên lắm, khi tới dốc Sa Huỳnh em thấy không có xe máy xe ngược chiều em liền lạng cho hai cái cứ từ lề bên này sang lề bên kia rồi lạng lại. Và từ lúc đó về tới Quảng Ngãi trên xe em rất trật tự cứ như học sinh lớp 1 khi nghe cô giáo gõ thước lên bảng và nói im lặng vậy.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Có bác nào lái xe mà cứ bị khách ngồi sau càm ràm là thằng tài xế này chạy chậm hơn những tài xế hãng xe khác không. Mặc dù em chạy đúng tốc độ cho phép. Em nhớ có lần em chạy tăng cường tết cho hãng xe Chín Nghĩa, bác nào mà quê Quảng Ngãi thì cũng biết xe Chín Nghĩa chạy như thế nào rồi đó. Hôm đó em đang chạy có một số khách cứ nói là xe chạy chậm thế này thế kia, cứ một người nói là cả chục người hùa theo cho dù em đã nói là xe em là xe tăng cường không chạy được như những hãng xe khác chuyên chạy tuyến này. Thế mà vẫn có nhiều khách vẫn ngồi lảm nhảm em nghe mà điên lắm, khi tới dốc Sa Huỳnh em thấy không có xe máy xe ngược chiều em liền lạng cho hai cái cứ từ lề bên này sang lề bên kia rồi lạng lại. Và từ lúc đó về tới Quảng Ngãi trên xe em rất trật tự cứ như học sinh lớp 1 khi nghe cô giáo gõ thước lên bảng và nói im lặng vậy.
Chơi viên lắc..cho các cô cô nhảy mâm bô là im thinh thít hỉ...hihi

• Like
Reactions: Kumhobusline
Tập Lái
19/11/20
26
29
13
48
Có bác nào to thiêt là to mà cải trang vi hành xe khách đường dài một chuyến không nhỉ.