Tập Lái
21/11/11
14
0
0
Có lẽ là nhiều bác cũng biết đến phần mềm này rồi , nhưng hôm nay em xin viết bài này để giúp cho các bác chưa biết phần mềm này có thể cài đặt & thoải mái ngồi ở nhà coi các trận cầu kinh điển (mọi ngày & mọi giờ) mà ko cần phải mất tiền lắp đặt hoặc ra quán cafe có K+ nữa.

Thôi ko nói nhiều , vào thẳng vấn đề , đầu tiên các bác download phần mềm Sopcast về tại link : <span style=""color: #ff0000;"">http://lfiles3.brothersoft.com/internet/internet_tv/SopCast.zip</span>

Sau khi download file Sopcast.zip về , ta giải nén ra & click file Setup-SopCast-3.4.7-2011-11-23.exe để tiến hành cài đặt .
1 cửa số hiện ra , chọn ngôn ngữ English >>> OK

Hướng dẫn cài đặt phần mềm Sopcast & link xem tất cả các trận đấu !!!

Next

I Agree

Browse... (chọn đường dẫn đến thư mục lưu) >>> Next

Bỏ chọn cả 2 Install the Sopcast Ask Toolbar..... & Make Ask.com.....
Install

Finish

Vậy là đã xong phần cài đặt , giờ thì chỉ cần chuẩn bị cà phê cà pháo hay bia bọt & mồi để ngồi thưởng thức thôi... :D

Đây là link xem trực tiếp , link này phát gần như tất cả các trận đấu diễn ra , các bác "Đánh dấu" trang này để tiện sử dụng nhé !
<span style=""color: #ff0000;"">http://www.footballstreaming.info/streams/todays-links/</span>
Mỗi trận đâu sẽ có nhiều link , các bác cứ thoải mái chọn các link có chữ Sopcast để coi nhé

Các bác đợi cái số màu xanh bên góc phải nhảy lên trên 80 thì sẽ ko còn bị giật hình khi xem , góc trên là chức năng khác (tắt/mở cửa số chính của Sopcast , phóng to/thu nhỏ cửa số phát , lưu kênh yêu thích , thu hình lại)

Khi đã chọn được kênh tốt nhất thì bấm mũi tên ở phía dưới để phóng toàn màn hình... :D

Chúc các bác thành công !!! Có vấn đề gì các bác cứ up để em giúp đỡ ạh.. :D
P/s: tuy là chất lượng hình ảnh ko đc như HD nhưng cũng có những kênh khá rõ , gần như truyền hình cáp luôn ạh.. :D

Last edited by a moderator:
Tải Phần Mềm Sopcast Mới Nhất – Nhắc đến những ứng dụng xem truyền hình và các giải bóng đá lớn nhất thế giới thì chắc hẳn các bạn sẽ không thể bỏ qua phần mềm Sopcast. Với hàng trăm đường link cho mỗi trận đấu diễn ra với chất lượng tốt nhất. Nội dung đa dạng, hình ảnh đạt độ phân giải tối đa. Sopcast cũng hỗ trợ hoạt động tốt trên các nền tảng khác nhau, cả PC lần Mobile.
> Link tải SopCast 4.2 mới nhất 2019: https://tienchiase.com/sopcast.html
Có thể thấy Sopcast là phần mềm chiếu phim, truyền hình, xem trực tiếp bóng đá phổ biến nhất trên thế giới trên thế giới mạng internet. Cứ mỗi trận đấu hay chương trình trực tiếp nào được phát ra. Thì sopcast luôn cung cấp cho chúng ta hàng trăm link với chất lượng cao nhất để phục vụ người dùng.

Ngoài ra, Sopcast còn cho ra mắt phiên bản mới tên là Sopplus được thiết kế đơn giản, dễ nhìn, thân thiện với người dùng nhất. Bản nâng cấp Sopplus được kì vọng sẽ mang lại cho người dùng nhiều trải nghiệm nhất, nhẹ nhất để phục vụ người sử dụng. Nhất là với các tín đồ bóng đá trên khắp thế giới.

Chỉ cần download tải phần mềm Sopcast mới nhất và lựa chọn những đường link tốt nhất. Là bạn có thể thưởng thức bất kì trận đấu nào ngay trên máy tính, điện thoại của bạn. Nếu như bạn có một đường truyền mạng mạnh thì việc xem bóng đá với độ phân giải Full HD là rất bình thường.

Tập Lái
19/6/19
15
1
1
34
ho chi minh
Cảm ơn nhé! mình xem bóng đá trực tuyến trên thuckhuya.tv các trận bóng ngoại hạng và C1 đều không ổn định đường truyền. Xem các trang nước ngoài thì mất phí khá cao. Cuối tuần này mình sẽ thử phương pháp xem Sopcast của bạn xem sao.