Hạng D
15/11/13
3.828
4.645
113
Ví dụ như mỗi tuần hay 2 tuần 1 lần
App này và hàng trăm app khác là mấy app lên csgt.vn tra giùm bạn. Nếu trên csgt.vn cập nhật thì trong app nó có thế thôi.

Tập Lái
4/6/19
13
17
3
30
Nộp xong vẫn phải đến chỗ bị phạt nguội để trình bằng lái giấy tờ xe thôi. Đa số là lỗi quá tốc độ sẽ đến để các đồng chí tạm giam bằng. Giam xong lại đến để làm thủ tục lấy bằng. Nói chung rất lằng nhằng và mất thời gian.
tham gia giao thông chú ý luôn tuân thủ luật để ko bị hành xác
Dạ, khi nộp online rồi thì có thể thông báo để gửi về bằng Bưu Điện, em nghe 1 số bác nộp phạt rồi tư vấn lại như vậy, phí Bưu Điện mình chịu anh nhé. Thông tin tới anh

Tập Lái
4/6/19
13
17
3
30
Có chính xác kg bác chủ thớt? Xe tôi 3 lỗi và đã đóng tiền phạt đủ mà sao kg thấy báo có 3 lỗi và đã xử phạt? Chăc lai giống kiểu tra trên web của CSGT và đăng kiểm quá. Lúc nào cũng báo kg có vi phạm.
Cho em hỏi lỗi anh cụ thể là do di chuyển trên QL hay do TTGT Đường bộ phạt vậy ạ. Hệ Thống CSGT ra mắt từ 1/6/2019 nhưng thi thoảng họ lại không update cho đồng bộ. Nhưng dạo gần đây em thấy cập nhật khá thường xuyên rồi đó ạ.

Tập Lái
4/6/19
13
17
3
30
Em gửi mọi người và cập nhật link hướng dẫn sử dụng.

Dĩ nhiên, nguồn dữ liệu vẫn là từ csgt.vn thôi, tuy nhiên, nếu bác so sánh việc tra cứu trên ứng dụng mình làm với csgt.vn thì có thể cảm nhận bên mình ứng dụng sẽ mượt và không cần nhập rườm rà, giao diện rất dễ sử dụng.