Hạng B2
21/5/09
171
16
18
TP. HCM
cái này cũng đơn giản . Ở vì trị các sợ kích h tăng lên 3 con diot và công tắc on/ off của camera tấp lề thàng công tắc 3 chế độ . nguồn của cam tiến và cam tấp lê sử dụng 1 nguồn qua công tắc trên . Bác chỉ sử dụng được 1 lúc 1 trong 3 loại cam chứ không thể hiển thị song song đc ạ . Ở công tắc 3 chế độ ON thì 1 là on trước 2 là tắt hết 3 là on tấp lề . có gì bác hông hiểu thì gọi e tư vấn thêm cho
e mua công tắc 3 chân và đấu đóng ngắt nguồn cấp cho từng cam, thấy cũng được mà đơn giản, dễ làm.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
e mua công tắc 3 chân và đấu đóng ngắt nguồn cấp cho từng cam, thấy cũng được mà đơn giản, dễ làm.
Công tắc 3 chân dùng để chuyển cam lùi và cam tiến, vậy khi muốn bật cam tiến bác làm sao?

Hạng B2
21/5/09
171
16
18
TP. HCM
Công tắc 3 chân dùng để chuyển cam lùi và cam tiến, vậy khi muốn bật cam tiến bác làm sao?
Cam lùi và cam cặp lề e có sẵn rồi, giờ e đấu thêm cam lắp biển số phía trước, cho nên e dùng công tắc 3 chân để ngắt nguồn cho cam cặp lề và cam trước thôi bác ạ.

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
Cam lùi và cam cặp lề e có sẵn rồi, giờ e đấu thêm cam lắp biển số phía trước, cho nên e dùng công tắc 3 chân để ngắt nguồn cho cam cặp lề và cam trước thôi bác ạ.
Thì e cũng nói bác dùng công tắc 3 chân mà . nhưng đường av của cam tiến phải đi chung vô ngỏ của thằng AV cập lề chứ không sẽ bị rối khi sử dùng lùi và tiến cùng lúc
Bac N Protec cho toi xin so do huong dan lap dat den xenon edison H7 gan xe captiva.
Đa số các bòng xenon h có Jack đi kèm theo phù hợp vơi chân đèn zin trong xe mà bác . bác chỉ cắm Dây đèn zin vô balast rồi từ balast vô bóng chứ có gì đâu mà sơ đồ bác .

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Bác N.protec cho em hỏi ngu tý: theo sơ đồ của bác thì mạch cam lùi và cam tiến của bác phải có thêm cái công tắc ngắt mạch để khi mình ko sử dụng 2 cam thì mở xem video phải ko bác?
Em tính lên bác gắn cam bên phụ từ lâu nhưng nhìn cái cam của bác chụp hình thấy nó thô và nhô lên nhiều quá nên còn chần chừ (cái cam em thik là loại gần như âm luôn trong vỏ kiếng hậu, chỉ nhô lên 1 tý thôi, giống như cái bác Khắc trung gắn cho con Camry ngày trước mà em tìm lại hình nhưng ko thấy nữa).

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83

Loai này mà to hả bác . Bé tí à
Bác N.protec cho em hỏi ngu tý: theo sơ đồ của bác thì mạch cam lùi và cam tiến của bác phải có thêm cái công tắc ngắt mạch để khi mình ko sử dụng 2 cam thì mở xem video phải ko bác?
Em tính lên bác gắn cam bên phụ từ lâu nhưng nhìn cái cam của bác chụp hình thấy nó thô và nhô lên nhiều quá nên còn chần chừ (cái cam em thik là loại gần như âm luôn trong vỏ kiếng hậu, chỉ nhô lên 1 tý thôi, giống như cái bác Khắc trung gắn cho con Camry ngày trước mà em tìm lại hình nhưng ko thấy nữa).
ý bác hỏi là ngắt mạch nào nhỉ . nếu gắn 2 cam thì có 1 công tắc on off camera tiến . còn cam lùi thì auto theo số lùi mà . e có 2 loại âm kiếng hậu ( khoan lổ ) nếu khách không thích khoang thì mới gắn loại lòi ra ngoài ạ

• Like
Reactions: XEBOGIO
Tập Lái
12/3/07
33
1
8
Giá camera lùi luôn lắp ráp bao nhiêu bác?
Bác chế đóng mở logo luôn cho Huyndai i30 như xe Nội địa được không ạ?